Thảo luận Các thủ thuật và mẹo dành cho máy đã hack

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi Khỉ Con, 15 Tháng năm 2011.

1. Parroty

Parroty Thành viên

Được Like:
    0
    Điện thoại E52 của em hồi trước có font tiếng Việt (có thể viết tiếng Việt có dấu khi nhắn tin, lên mạng). Em vừa update lên bản 091.004 thì bị không đánh tiếng Việt có dấu được nữa (trong phần lựa chọn ngôn ngữ viết không có tiếng Việt). Cả nhà ai biết thì chỉ em cách cài thêm tiếng Việt vào máy được không ạ?
    Cảm ơn cả nhà nhé ^^
  2. momomiumiu

momomiumiu Thành viên

Được Like:
    0
    Theo như mình hiểu, dữ liệu bạn cài không có phông tiếng việt đâu. Bạn cần format lại máy và cài lại phộng tiếng việt bạn ạ:)
  3. Parroty

Parroty Thành viên

Được Like:
    0
    Cài lại font tiếng Việt thế nào hả bạn? Cần cái gì về cài vào máy không?
    Mà có nhất thiết phải format lại máy không? Mình tưởng bộ gõ tiếng Việt là cài thêm vào thôi ấy. Mà cái mình cần là bộ gõ tiếng Việt ý nhé chứ không phải là font tiếng Việt đâu cả nhà ạ!
  4. thivts1

thivts1 Thành viên

Được Like:
    0
    máy mình trong ổ C có thư mục Private rồi,mình giải nén private xong copy qa ổ C nó không nhận nữa thì sao hả bạn ?
  5. tronls

tronls Thành viên

Được Like:
    0
    con e71 của em làm giao diện menu xong, lúc bật nguồn lên nó cứ nokia mãi mà ko có lên. em có cài hiệu ứng effect cho máy nên em nghĩ nó bị xung, ai biết trả lời giùm em vs. tiện cho em hỏi bác chủ top dùng font j ak?
  6. tronls

tronls Thành viên

Được Like:
    0
    bạn chưa bật open4all lên chứ sao? bạn bật lên mới chép vào đc
  7. cohacu

cohacu Thành viên

Được Like:
    0
    lám xong các bước rồi chuyên ngôn ngữ wa english => xem kết wa?