Các ứng dụng chạy tốt cho N70 (đã test)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi minhtv74, 2 Tháng hai 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhtv74 Ex-SMod

Như các bạn đã biết, N70 dùng hệ điều hành Symbian platform BB5, vậy nên khi cài các ứng dụng s60,70 vẫn chạy tốt trên các con dế 66,76.... có thể gặp các lỗi xung đột dẫn đến việc máy chạy rất chán, làm các bạn nghi ngờ oan cho chất lượng tuyệt vời của N70.

Vì vậy tôi làm topic này giúp các bạn dễ dàng hơn trong việc chọn lựa phần mềm cài cho máy của mình. Chúc các bạn vui vẻ :D :D :D

Các phần mềm post ở đây đều đã test chạy tốt cho N70, các bạn cứ yên tâm xài, thông tin chi tiết về từng phần mềm các bạn có thể tìm ở Topic sticky của box này :

Danh sách : ( theo file zip đã upload )

Link down load :

File 1 : http://rapidshare.de/files/12338736/n70_part_1.zip.html
    File 2 : http://rapidshare.de/files/12335041/n70_part2.zip.html
    camchuong71, xuyenll, thenho and 7 others like this.
  2. anhtai9121985

anhtai9121985 Thành viên

Được Like:
    1
    Sorry bạn ơi, mình download về không được, dùng RapidGet luôn rồi nhưng vẫn báo lỗi(mình đã tạo folder rồi). Bạn chỉ mình cách làm được không?Thanks and happy new year
    tranthanhtrang thích bài này.
  3. minhtien

minhtien Guest

các bác giúp em với ,em down cũng kô đc
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Vào rapid down theo gói free ấy và phải biết chờ đợi: gói 1 đợi 1phút, gói 2 đợi 1 tiếng
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Cài PM Net Front của bác sao vô web không đựơc, kỳ quá ta.
  6. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    các bản citytime ko bản nào chạy được cho con N70 của ông anh mình ! Install thì ok nhưng khi chọn TP xong nhấn ok là lập tức nó tự restart lại ! Các bạn cho mình cao kiến với ! Thanks !
    tranthanhtrang and 01666855044 like this.
  7. mình thấy cài các chương trình cho S60 lên máy thì chạy không ok tí nào,nhưng bạn minhtv74 cho 1 lô chương trình rùi mình chẳng biết sao mà cài...vậy có phải là khổ thân mình không?Vậy nếu có ai đang ở forum thì chỉ mình cách cài với!Mình cài hoài chẳng được.....help me......
  8. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Khi bạn download 2 file trên xong thì giải nén chúng ra, sau đó chọn 1 trong 2 file: *.jar, *.sis và gửi chúng vào điện thoại (bằng BT thì open chúng lên là cài đặt luôn, bằng CardReader thì dùng trình quản lý máy như Fexplorer v.1.15 or trình có sẳn là file Manager để cài chúng) nhớ là khi cài thì chọn lưu trên thẻ nhớ nghe bạn.
  9. hbvdung

hbvdung Thành viên

Được Like:
    1
    hix hixm có ai UPload lại phần 1 được không, Hbvdung không down đuợc, giúp Hbvdung với ...!!! thank nhìu ...!!!
  10. viet_hungmobi

viet_hungmobi Thành viên

Được Like:
    5
    Em không dow được các bác ơi. Em không ACC để dow. Free không được. Bác nào hảo tâm cho em cái ACC với.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.