Các ứng dụng không thể thiếu cho Moto UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi rinoa19, 17 Tháng năm 2006.

1. cppc

cppc Thành viên

Được Like:
    2
    Thanks Rinoa, lại fải hỏi bác tiếp :D: Mình tìm Agile Messenger trong diễn đàn này cho UIQ thì chỉ thấy có cái Agile cho P900, mình cài vào con M1000 của mình ko được. Lên trang Agilemobile download được bản cho Moto A925 (Version 2.xx) cài vào thì đã dùng tốt. Mình muốn hỏi là bác có biết có bản nào cho Moto version cao hơn ko, và với bản mình đang dùng có fải crack ko (vì mình thấy trên trang chủ Agile nói là chỉ cho trial 7 ngày)
  2. cppc

cppc Thành viên

Được Like:
    2
    M1000 o dung GPS duoc

Vì sao thế ạ?
  3. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    to cppc: vì đơn giản là M1000 kg có GPS internal, muốn dùng được SmartcomGPS thì phải mua thêm GPS external(qua ngõ bluetooth là hay nhất)...
  4. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    ai chỉ em cách format máy a1000...em kiếm o thấy nút reset...mỗi lần treo máy là phải tháo pin
  5. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
  6. Mr. Phu

Mr. Phu Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác có ai biết bệnh này chữa thế nào không? Máy em thỉnh thoảng nó treo cứng luôn không nghe được còn đôi lúc khi đóng ứng dụng thì nó báo kern-exec. Máy em là A925. Em đã chạy lại phần mềm một lần nhưng không hiểu sao không hết. À mà máy các bác Bluetooth có hay trục trặc không? Máy em đôi khi Bluetooth khó nhận lắm.
  7. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    to mr.Phu : firmware có vấn đề rồi...up firmware này nè...cài ít ứng dụng thui..cái nào cần thì cài,đừng cài tràn lan dễ bị treo máy lắm...cài firm mới là bluetooth ngon lành lun...
  8. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    bác ơi kiếm giùm em fw cũA A1000 ĐI BÁC
    HÔM NỌ UP LẠI RỒI NHƯNG VẪN TRE0 MÁY
    NHỜ BÁC GHÉ QUA CHỖ "NHỮNG THẮC MẮC ...LIÊN QUAN TỚI MÔT UIQ"
    DỊCH GIÙM EM CÁI BÀI CHỈ UP FW CHO A1000
    EM CÁM ƠN
  9. minhvt

minhvt Thành viên

Được Like:
    2
  10. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    bác minhvt ơi...bác ở đâu...có thể hướng dẫn em up o?