Các vấn đề liên quan đến VnPDCE cho thiết bị Symbian

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi tichau, 13 Tháng chín 2009.

1. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486

Mời các bạn trong nhóm CHUNG SỨC cùng đến tham dự buổi Tần niên theo thông báo bên trên !.
  2. timem_emnoidau

timem_emnoidau Thành viên

Được Like:
    53
    Mình là thành viên Chungsuc 2, hiện mình có nhu cầu tải toàn bộ data 2010, nhưng tải ở 4shared thì chỉ tải đơn lẻ được thui... Mong BĐH giúp mình tổng hợp các file thành 1 file duy nhất rùi up lên giúp mình được không. Mình trân thành cảm ơn.
    P/S: Xin lỗi vì dạo này mình hơi bận, mình hứa sẽ tiếp tục đăng ký tải các tỉnh thành khác sau. Thông cảm cho mình nhé
  3. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Data các tỉnh thành đang liên tục được cập nhật, vì vậy việc gộp lại thành 1 để up lên sẽ không tiện cho việc quản lý cập nhật. Tất cả các thành viên đều phải download thủ công từng file cả, tôi ở trong BĐH cũng phải làm vậy, mong bạn thông cảm.
  4. timem_emnoidau

Được Like:
    53
    Hihi, mình đã tìm ra quy luật của dãy số phục sinh rùi. Để xem thành viên nào thì tra số 010xx11208, trong đó xx là số thứ tự được ghi trong phần cảm ơn đúng không anh ChieuTruc.

Cảm ơn bạn nhé, đành chịu vậy thôi vì trang 4shared cũng không cho download cả folder mà
  5. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    Vậy là đã có 03 người giải được 'Trứng phục sinh' theo thứ tự là Minhtue, Nguyenducthao và Timem_emnoidau

Trò chơi tạm kết thúc với phần thưởng vui cho mỗi bạn là 05 key vnPhoneDir CE nhé (số key này trích từ số key của riêng tôi khi tham gia tải dử liệu CHUNG SỨC)
    timem_emnoidau thích bài này.
  6. dansg9999

dansg9999 Staff Member

Được Like:
    455
    :25:Buồn quá, từ lúc sử dụng màn hình cảm ứng mất đi quyền sử dụng VnPhoneDir:25:
  7. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    sao lại mất hả bác?
  8. timem_emnoidau

Được Like:
    53
    Cảm ơn bạn nhé, mình xin 2 key cho 2 imei trước:
    354203039887098
    356376025371372
    mình trân thành cảm ơn

Đã gởi key cho Bạn
  9. nampv

nampv Thành viên

Được Like:
    1
    Minh đã tải xong VDC Yên Bái -029 và gửi cho BinhDA từ 06/2 mà giờ vẫn chưa thấy Update dữ liệu Yên bái lên nhỉ? Đang chờ phân công thêm mà ko thấy gì.
    - Không biết khi nào mới đc nhận key các bác ơi ?
    - Nếu đc key rồi mã đổi máy thì làm thế nào đc ? thế là mất luôn ạ ****?
    - Nếu muốn xin thêm các bác BĐH 1 key cho vợ dùng có đc không ấy nhẩy:032:
    BinhDa thích bài này.
  10. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    + Còn đến hơn 30 mã chưa được tải về
    + Nếu bạn đã tải xong 1 mã thì có quyền yêu cầu BinhDa xác nhận để nhận key.
    + Bạn có thể lấy 2 đến 3 key cũng được mà. Dĩ nhiên là mong bạn tham gia đóng góp càng nhiều càng tốt.
    BinhDa thích bài này.