Các vấn đề liên quan đến VnPDCE cho thiết bị Symbian

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi tichau, 13 Tháng chín 2009.

1. minhchau

minhchau

Được Like:
    397
    Chịu khó tìm hiểu các topic có liên quan ha bạn.
    Đã hết đợt tặng key rồi :022:.Có lẽ bạn nên tham gia forum thường xuyên hơn để có thể đăng ký trong các chương trình tặng key trong các dịp lễ lớn nhé.
    xanoxa thích bài này.
  2. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Đúng là lâu quá mới thấy bạn Hiếu online, cám ơn bạn đã có nhiều đóng góp cho dự án này. Mình góp ý 1 chút cho VnPDCE 2010:
    1. Tichau đã nhận xét ở chỗ tra mạng di động thì hiện là "mobilefone" thay vì phải là "mobifone"
    2. khi tra ngược từ tên thuê bao ra số ĐT thì thứ tự hiện lên khi bấm lần lượt phím A là : A Â Ă, nhưng hệ thống dấu của máy Nokia mà nhiều người quen dùng là : A Ă Â. Vậy chúng ta có nên chỉnh lại phần mềm cho thuận tiện hơn không ?
    minhchau thích bài này.
  3. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    File update ngày 27/5/2010
    Phiên bản VnPDCE-2010-3rd-3.61-Final

1/ Fix lỗi chính tả chử Mobifone + Hiển thị tên nhà mạng di động trên màn hình popup.

2/ Fix bàn phím qwerty (?).

Điều 1 thì tôi đã test OK, còn điều số 2 thì ai có máy bàn phím qwerty test thử xem sao nhé !

Download bên chủ đề kia nhé !
  4. minhchau

minhchau

Được Like:
    397
    Vẫn không có gì thay đổi trên bàn phím qwerty anh ơi.Vẫn 1 tay bấm FN và 1 tay bấm số mới có tác dụng :44:.
    Còn tên nhà mạng mobifone thì ok rồi.

5. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232
    Cảm ơn các bạn cho PM hữu ích nhưng làm thế nào để mua key sử dụng?n Hiện mình đang dùng KPD Pro 3.0 nhưng thấy PM này hay hơn.
  6. minhchau

minhchau

Được Like:
    397
    Cái phần mềm này không phải là sản phẩm thương mại nên bạn không thể mua license của nó được :003:.Bạn hãy xem các chủ đề có liên quan để biết thêm thông tin nhé :048:.
    vuthanhcong thích bài này.
  7. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232
    Cảm ơn bạn. Rất mong các bạn chỉ cách đăng ký sử dụng PM này.
  8. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    chỉ có dịp nào thì mod mới share key thui.đây là toàn thể anh em chung sức lại để gây dựng lên nên ko bán.Bán có gắng chờ xem .
    Chúc vui !!:D
    vuthanhcong thích bài này.
  9. minhchau

minhchau

Được Like:
    397
    Chắc lại chờ nhân dịp ... gì đấy quá ;).May mà hôm nọ xin được cái mã đăng ký do mod BinhDa cho chứ không thì mình cũng chẳng có cái này để xài :003:.
  10. thanhk44

thanhk44 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn cho mình hỏi chút nhé. Trong phần dữ liệu mình thấy có dữ liệu của Hòa Bình, nhưng sao khi mình tra rất nhiều số mà vẫn không được. Các tỉnh, thành khác thì lại được?