Các vấn đề liên quan đến VnPDCE cho thiết bị Symbian

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi tichau, 13 Tháng chín 2009.

1. tichau

tichau Guest

Bạn xem cái này nhé.
    mabu thích bài này.
  2. mabu

mabu Thành viên

Được Like:
    125
    Tình hình là ko download được, tải về toàn ra mấy cái file có mấy chục kb!

Bác nào làm ơn cho cái link MF thì tốt biết mấy!!! :D
  3. tichau

tichau Guest

Đây nha bác.
    Lưu ý là file 11.zip ở link dưới là file cũ.Cần tải file 11.zip mới về để chép đè ha :D.
  4. mabu

mabu Thành viên

Được Like:
    125
    Hỏi nhanh chút, bro: Tôi cứ load ráo trọi về (link 4share), sau đó bỏ tất vào E/DBDT là xong, truy cập ngon lành phải không? Hoặc là tôi cứ đặt nguyên cái folder bro share (link MF) vào thẻ nhớ, tải cái file 11CE.zip ở link 4sh chép đè lên là cũng xong!? :(

Xin chỉ giáo.

Đã tra cứu ngon lành!

Cảm ơn rất nhiều tới GSM nói chung và các tác giả nói riêng. Phần mềm rất hay và có ích!

Tuy vậy, vẫn có chút "théc méc" tới bro tichau, sau khi đã copy nguyên con folder DBDT của bro vào thẻ nhớ, chép đè file 11CE.zip vào, nhưng khi tra cứu số đt, sau khi đánh số và nhấn *, ra kết quả, nhưng dãy số ở trên nó lại nhảy ra 1 dãy số dài ngoằng, vd như 0-13343423455!!! :(

Không biết là lỗi gì nhỉ, mong trợ giúp! THKS.

Chẹp ... Chắc ko ai bị lỗi giống mình roài! Đành chấp nhận, dù sao vẫn rất Okay! :D
  5. masterghost

masterghost Thành viên

Được Like:
    0
    Nhân tiện cho hỏi, sao mỗi lần tặng ít key vậy bạn, chờ bao giờ mới có mà dùng đây?.... @@ hy vọng chia sẻ cho nhiều người thì tốt chứ ?
  6. tichau

tichau Guest

Uploaded with ImageShack.us

Sao cái screen lại có cái dấu đóng ngoặc Tra số(điện thoại ... .Vậy nghĩa là sao hả anh ? :D.
  7. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    tichau and TanVD-Be Yeu like this.
  8. tichau

tichau Guest

Em mới update từ 3.64 lên cái này nên không biết gì luôn :D.
  9. dinhchan79

dinhchan79 Thành viên

Được Like:
    7
    Xin hỏi ? Mình xài bản VnPDCE-S60-3rd-v3.69 nhưng khi mình vào phần Danh Bạ Của Tôi để tra dữ liệu của mình thì từ nào tìm cũng ra hết nhưng riêng chỉ có duy nhất 1 chữ Đ là nó tìm không ra, Chữ D thì được còn chữ Đ thì bó tay. Ai biết cách khắc phục xin chỉ giúp. Cảm ơn nhiều !
  10. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Đúng là có lỗi này. Có lẽ cách khắc phục duy nhất hiện nay là bạn phải tìm kiếm bằng từ khóa khác (lấy con chử khác trong tên danh bạ để tìm).

Ví dụ: Tên "Đinh Hoàng La" thì trong VnPDCE bạn gỏ "La" or "Hoàng" or "inh" ............ =))
    dinhchan79 thích bài này.