Các vấn đề về 802SH và 902SH!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi hattrick, 4 Tháng ba 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. calvinklein1407

calvinklein1407 Thành viên

Được Like:
    3
    bạn ơi cài file video có đuôi 3gp đi xem vô tư... chúc bạn thành công
  2. dangoai2004

dangoai2004 Guest

Thanks Calvinklenin1407 nhé, tôi đã xem được rồi. Nhân tiện bạn cho tôi hỏi khi convert sang dạng .3gp thì nên chọn loại nào để xem được đẹp nhất.
  3. mue

mue Thành viên

Được Like:
    1
    Nokia.MultimediaConverterProv.cái nì là ok đấy
    sh 802 cũng xem đc mp4 đấy bạn
  4. Thuymobile

Thuymobile Thành viên

Được Like:
    15
    dung nokia Mulimedia xau hoac, dung xilisoft 3gp convert, chỉnh bit rate và frame/ s film ra chất lượng đẹp luôn
  5. Mang ở nhật về cung mở mạng bình thường có sao đâu.Nếu bạn ở nha trang thì đem tới số 6 Nguyên chanh hoạc 67 Lê Thành Phương Nha trng.Ok ngay.
  6. dangoai2004

dangoai2004 Guest

Bạn Thuymobile cho xin xilisoft 3gp convert được ko. Nên chỉnh bit rate và frame/ s tối đa là bao nhiêu thì xem được?Cám ơn bạn trước nhé.Đ/c Email của tôi: dangoai2004@yahoo.com
  7. Cái này nếu chưa làm lân nào thì mât 1h30p còn đẵ làm rồi thì nửa ngày hoạc chưa biết .Quan trọng là còn sống hay đã chết.
  8. xboio

xboio Thành viên

Được Like:
    0
    unlock 801..802..

cho em hõi ỡ đâu mua software+cable đe unlock máy cái phone này v802..v801.....em hiện giờ ỡ Mỹ cho nên đang "bo tay"..ngoi nhin 2 con 802..va mot con 801..japan..voda....mà kô sài được túc gần chết......come on guy help..................em co người o VN chuẫn bị wa đay...cho em biết cho nào đe mua ..cam on trứoc
  9. xboio

xboio Thành viên

Được Like:
    0
    unlock 801..802..

cho em hõi ỡ đâu mua software+cable đe unlock máy cái phone này v802..v801.....em hiện giờ ỡ Mỹ cho nên đang "bo tay"..ngoi nhin 2 con 802..va mot con 801..japan..voda....mà kô sài được túc gần chết......come on guy help..................em co người o VN chuẫn bị wa đay...cho em biết cho nào đe mua ..cam on trứoc............em còn 1 con GX32 ..bi handset code....phon đa đựoc giã mã ròi..nhưng mà bi user code...làm ơn chi solution.....0000 ko duoc..9999 ko duoc....please help...........
  10. BaoSon_VT

BaoSon_VT Thành viên

Được Like:
    2
    www.gsm.com.vn/pro
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.