cách chặn cuộc gọi cho nokia 3110c

Thảo luận trong 'NOKIA S40' bắt đầu bởi nguyenlehuan, 12 Tháng hai 2008.

1. nguyenlehuan Thành viên

2. cu1990

cu1990 Thành viên

Được Like:
    4
    theo em anh nen tat' may dj la` xong
  3. hpnokia

hpnokia Thành viên

Được Like:
    105
    Dòng máy đó không có chặn cuộc gọi đâu bạn ơi.Nếu căng quá thì chuyển qua symbian hoặc WM mà xài
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Topic này nên close, S40 nếu ko có sẵn chặn cuộc gọi thì sẽ ko có pm nào làm đc chuyện này dành cho nó vì nó ko có HDH.
  5. tucoi89

tucoi89 Thành viên

Được Like:
    46
    mình đang dùng 3110c cách tốt nhất là bạn lập 1 nhóm trong danh bạ rùi cd cấu hình chỉ có chuông cho nhóm đó.còn khj dj ngủ cắm phone vào và để trả lời tự động
    hautstpth thích bài này.
  6. phuhoang247

phuhoang247 Thành viên

Được Like:
    3
    Nếu bạn đang xài sim mobifone thì ban cứ vào phần chặn cuộc gọi, Kích hoạt, máy sẽ hỏi mật khẩu kích hoạt bạn đánh 4 số 0 (0000) sau đó OK là cuộc gọi bạn chọn sẽ được chặn, còn muốn hủy tất cả các cuộc gọi đã chặn bạn cũng và phần hủy các cuộc gọi đã chặn cũng đánh mk là 4 số 0
    chúc thành công!
  7. duy1992

duy1992 Thành viên

Được Like:
    4
    em cug xai sim mobi ma coa thấy phần pác nói dâu?****
  8. chautranminhduc

chautranminhduc Thành viên

Được Like:
    2
    Chặn cuộc gọi có nghĩa là mình không muốn một số nào đó điện tới mình nhưng mình vẫn biết là số đó điện./.
  9. phuhoang247

phuhoang247 Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn vào phần Setting(cài đặt) nhaz,sau đó vào phần security(bảo mật) rồi vào phần call baring service(dịch vụ chặn cuộc gọi) sẽ có nhiều lựa chọn để bạn chọn, ví dụ bạn muộc chặn cuộc gọi đến, bạn vào phần incoming call nhấn activate(kích hoạt) máy sẽ yêu cầu mật khẩu, bạn nhập mk là 4 số 0 nhá.Nếu thắc mắc j thêm cứ PM minh. Y!h : phuhoang247
    minhhieu181287 thích bài này.
  10. phuhoang247

phuhoang247 Thành viên

Được Like:
    3
    còn để ko nhận cuộc gọi nhưng bik dc số nào đã goi đến bạn nên vào trang web mobifone vào phần cài đặc dịch vụ, rồi chon cài đặt cuộc gọi nhỡ nhá, sau khi bạn mở máy sẽ được tổng đài thông báo danh sách các số đã gọi cho bạn nhá.Có j PM mình theo Y!h nha