Cách chơi Game từ miniSD cho 903SH

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi trongtd123, 29 Tháng ba 2006.

1. trung_metal

trung_metal Thành viên

Được Like:
    1
    iem cũng 1Gb !!!
  2. trongtd123

trongtd123 Thành viên

Được Like:
    27
    Chắc có lỗi gì đó với tên thư mục "Game and apps.." rồi. Bạn có chắc đã đặt tên thư mục đúng không?
    [Tui dang dùng thẻ 1G đây, chạy ngon hí hí]
  3. bentumbon

bentumbon Thành viên

Được Like:
    9
    1 vài kết luận sau khi die 1 cái thẻ 256 là các bạn ko nên format thẻ ,cái này ko liên quan đến chiện format thẻ đâu nếu ko tin format nhiều thẻ sẽ mau die ,mình bị rùi khi nghe các bạn bảo format ,sau đó mình đi mua 1 thẻ 1GB về và làm như sau và kết luận các bạn phải tạo thư mục tên thật chính xác
    Vodafone\My Items\Games and more ---> chú ý more ko có s theo 1 số bài của các bạn trong này thì có s mình nghĩ sai chỗ này vì của mình ko có s đã chạy được và đang dùng tốt

Nếu ko được các bạn thử làm như sau chuyển về fw japan 21
    sau đó chuyển về uk (1) và các số như thế này 01111111 các bài viết đã có nói
    đồng thời chép 3 file 1 bạn nào đó đã gởi lên ở các trang trước vào Games and more

sau đó vào Folder Entertaiment\Games & Applications\Settings\Synchronisation\ Rồi chọn yes.. Có thông báo "Are you sure". yes

Chúc các bạn thành công mình nghĩ là các bạn bị lỗi tên thư mục Games and more vì mình đọc được 1 trang nước ngoài là họ làm chữ "more" ko có chữ "s" và mình đã làm thành công sau nhiều lần thất bại và trả giá cho 1 thẻ 256 bi die do format
    minhhoang thích bài này.
  4. pinenguyen

pinenguyen Thành viên

Được Like:
    0
    Anh oi cho em hỏi ! thế các cách này có cài đặt được cho TS803 không ! em mới dùng nên rất mong sự giúp đỡ của các bạn hiểu biết:hug:
  5. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Ý bạn là 803T phải ko? 803T không cài được Games nha bạn. Còn TS803 là phiên bản Châu Mỹ của TS30, cái này cài file jar bình thường.
  6. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    mình nghĩ chắc bạn format bằng windows nên ko đc đấy. Bạn phải format trên fone luôn nó sẽ tạo thư mục chuẩn cho bạn.
  7. bentumbon

bentumbon Thành viên

Được Like:
    9
    uhm format trên fone ko tao ra thư mục games and more ban ah và hình như trong lúc chuyển về uk (1) và các số như thế này 01111111 thì ko format được thẻ và đôi khi format thẻ bằng máy thì window ko nhận chắc do format quá nhiều mà tuổi thọ thẻ giảm đi tốt nhất thẻ sao để vậy ko cần thì xóa chép lại cái mình cần thì tốt hơn
  8. Tuansteel

Tuansteel Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đang dùng fw UK và đã chuyển về 01111111 rồi nhưng khi download các file trò chơi dạng *.jad vào thư mục games and more rồi vào Entertainment\games & Applications\settings\synchronisation bình thường. Nhưng khi vào games & Applications rồi chuyển sang thẻ nhớ nhưng không thấy một game nào cả. Bro nào biết cách chép game vào thẻ nhớ thì chỉ bảo chi tiêt cho mình với.
  9. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Các file jar ko chạy được. Bạn ko chịu đọc kỹ hướng dẫn gì cả. Các games tại ở đường link dưới chữ ký mod minhhoang đó. Chép đủ thư mục HUF luôn. Và nhớ chuyển về 0111111 rồi thì rút thẻ nhớ ra xóa thư mục Games and More rồi tạo lại thư mục mới Tên là Games and More rồi chép games vào rồi bỏ vào máy synchronisation. Xong.
  10. trung_metal

trung_metal Thành viên

Được Like:
    1
    Bao lâu nay em cứ năn tăn tại sao nàm hoài ko đc hóa ra đúng như bác bemtonbon nói thì mới nhớ là mình dư chữ "S" :D
    bà mẹ nó !
    giờ thì ngon rồi , thanks ăn em...