Cách chơi Game từ miniSD cho 903SH

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi trongtd123, 29 Tháng ba 2006.

1. tqtmobiled

tqtmobiled Thành viên

Được Like:
    0
    các anh cho em hỏi em có con 905 SH đã unlock. em đang dùng bình thường em muốn cài nhạc để nghe thì phải làm thế nào hả các anh. lần đầu tiên em sờ đến shapp nên không biết làm như thế nào. em mong các anh chỉ giúp em. thank các anh!:-/:-/:((:((:((
  2. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    905sh đã unlock mà bạn nói đến có lẽ là 905shi của Docomo phải ko, nếu đúng thì bạn phải mua 1 cọng dây cable usb để kết nối đt với PC rồi dùng trình Windows media player 11 sync nhạc từ PC vào đt, nếu khó khăn trong việc sử dụng bạn vào bên Topic này http://gsm.vnshowthread.php?t=97076 , chúc may mắn (*)
  3. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    hì sai chỗ rùi :D
    đây là cho 903 bạn nhá :D
    muốn chép nhạc cho 905ish (hìn như bạn viết thiếu chữ i :D )
    bạn vui lòng đọc trong topic này, co hướng dẫn chi tiết việc chép nhạc cho 905ush đó bạn !
    SHARP ZONE - Vui lòng đọc trước khi post bài!
  4. levin

levin JMP Top Contributor

Được Like:
    2,514
    Mod Conan lại chơi code rồi, tự nhiên thấy nick mình dưới chử ký Conan (với 1 vài mem khác, cũng chơi code giống Conan) thấy nhột ghê :D:D:D
  5. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    Cái code đó thế nào zay bác?? e bít nhg ko bít làm,hic!!
  6. Window

Window Thành viên

Được Like:
    0
    Có vài vấn đề mà khi Sys các bạn hay gặp phải lỗi Service Aborted:
    - Tạo thư mục (Folder) không đúng tên: Thiếu chữ "S" phía sau chữ GAME (thành Game) hoặc Thừa chữ "S" phía sau chữ MORE (Thành Mores)
    - Đổi số không chính xác khi Setup: Không đúng dãy 0111111
    - Khi gặp lỗi, thử Clear all lại rồi Sys tiếp.
  7. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    Bỏ thẻ vô nó tự tạo folder cho mình mà bác?? đâu có ai tạo mới đâu mà chỉnh sửa??
  8. Window

Window Thành viên

Được Like:
    0
    Dzậy hả :-? Dzậy mà tui tháo thẻ ra, tạo mãi mới rút được cái kinh nghiệm này :(
  9. thanh_dat_037

thanh_dat_037 Thành viên

Được Like:
    0
    làm sao để biết được máy mình đang dùng Fimware gì vậy các bạn. 903sh của mình đã thử cài games theo các bạn chỉ nhưng cũng gặp trường hợp như một số người khác là máy cứ báo lỗi "error service aborted". phải làm sao đây Minh Hoàng ơi. chỉ giúp mình cái
  10. delpiero16

delpiero16 Thành viên

Được Like:
    0
    + Tắt máy
    + Tạo thư mục "Games và More" trên thẻ nhớ (Vodafone\My Items\Games and more). (hình như mặc định là nó sẵn)
    Bấm đồng thời phím 8 + Power cho đến khi nào nó xuất hiện giống gì gì đó phía trên mình có viết ra đấy...
    Mặc định các số 00000000 dòng cuối cùng bên tay trái, Chuyển tất cả các số ấy bằng các nhần phím OK (phím tròn ở giữa) + với lần lượt các số từ 6 trở về 0 (Ví dụ: 6 + OK = ta sẽ thấy số 0 chuyển sang số 1), không cần làm theo thứ tự miễn sao dòng 00000000 chuyển sang 01111111 là được.
    + Power máy
    + Vào Folder Entertaiment\Games & Applications\Settings\Synchronisation\ Rồi chọn yes.. Có thông báo "Are you sure". yes
    + Bây giờ bạn có thể chép ứng dụng và games vào thư mục Vodafone\My Items\Games and mores.
    Synchronisation nó lại một lần nữa nó mới hiện lên trong Games & Applications (Bên Tab của thẻ nhớ.)
    Note: Các bạn nhớ mỗi lần tháo thẻ nhớ ra và lắp vào lại các bạn nhớ Synchronisation cho nó nhận ra ứng dụng và games nhé.

Nhân đây có bạn nào có ứng dụng Từ điển Anh - Việt, Việt - Anh của JAVA MID1.0 thì nhơ úp lên cho anh em dùng nhé

Mình làm như hướng dẫn mà không chơi games đc>>>> mình có mấy game như thế này không game nào chơi được:-o