cách chuyển danh bạ giữa 2 điện thoại Nokia

Thảo luận trong 'SYMBIAN^3: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi khachvipvip, 21 Tháng năm 2012.

1. khachvipvip Thành viên

2. phuongtrang68

phuongtrang68 Thành viên

Được Like:
    0
    ai giúp a này xem như giúp e :d
  3. dohoiah

dohoiah Thành viên

Được Like:
    1
    Con 603 của bác có hệ điều hành ko? điện thoại Nokia có hệ điều hành thì có phần đồng bộ danh bạ đấy
  4. khachvipvip

khachvipvip Thành viên

Được Like:
    9
    603 hệ điều hành s^3, khổ nỗi con 5800 cũ của mình bị hư bluetooth nên không đồng bộ được. bác nào có cách khác chỉ giúp với :((
  5. Alexander Hoang

Alexander Hoang Thành viên

Được Like:
    47
    Haizz, Bác vào mục danh bạn trên con 5800. chọn mục đánh dấu tất cả (select all) rồi chọn sao chép danh thiếp/ đến bộ nhớ khác. CHờ tẹo nó sẽ copy danh bạ của bác dạng Tên.vcf - nó là cái business card đó bác.

Chờ tý cho copy xong thì bác vào thư mục contacts/ trong thư mục other trong thẻ nhớ. Copy toàn bộ cái thư mục other kèm thư mục contacts này sang máy 603.

Vào mục danh bạ trong 603 chọn mục sao chép danh thiếp / Từ bộ nhớ khác. Giờ nó sẽ copy toàn bộ danh bạ của bác trong thư mục other :(

Business card là danh bạ chuẩn của các máy Nokia , miễn là máy có thẻ nhớ hoặc cable USB là bác có thể sao chép và dùng danh bạ từ máy nào cũng đc.
    khachvipvip thích bài này.
  6. khachvipvip

khachvipvip Thành viên

Được Like:
    9
    cám ơn bro rất nhiều mình đã chuyển được danh bạ sang máy mới rồi.nhìn mãi mà ko thấy nút Thanks dâu để cám ơn bro.à thấy nút like rồi...
    kemu90 thích bài này.
  7. kemu90

kemu90 Thành viên

Được Like:
    0
    cũng đang kím nà. thanks nhìu
  8. quanglsls

quanglsls Thành viên

Được Like:
    0
    thank bro nhé,kiếm hoài ko ra
  9. z0nkazu04