Cách kiếm free kim cương trong Dota truyền kỳ, Dot Arena, Clash of Clan

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi tauscond, 25 Tháng năm 2015.

1. tauscond Thành viên

Ở bài viết này mình sẽ chia sẻ đơn giản và dễ hiểu nhất cho mọi người cách kiếm free diamonds, crystals…mình chơi Clash of Clan, Dot Arena, Dota truyền kỳ đều có đủ tiền mua tất cả những thứ mình cần, Clash of clan full base 10, 2 game kia gần vip 11 mà không hề phải bỏ tiền túi. Ngoài ra các bạn hoàn toàn có thể mua items ở game khác hoặc mua apps. Cách đó là kiếm giftcard của itunes và google play, sau đó dung tiền này để mua. (mình sẽ hướng dẫn cách mua ở cuối bài).

Có 2 cách mình thường dùng, hiệu quả nhất và nhanh nhất đó là dùng Freemyapps và feature points (ngoài ra còn rất nhiều trang tương tự)

Bắt đầu: (mình hướng dẫn trên IOS trên android làm hoàn toàn tương tự)

Cách 1: Dùng Freemyapps

Bước 1: Trên thiết bị của bạn mở trình duyệt web và vào http://www.freemyapps.com/share/url/4e04a807

Bước 2: Nhấn vào “Get Started” hoặc một ứng dụng. Bạn sẽ được hỏi về việc cài đặt một cấu hình. Hãy tiếp tục và nhấn “Install” để cho phép cài. (cái này để ghi nhớ và nhận dạng tài khoản để cộng points)

Bước 3: Sau khi cài xong cấu hình. Quay lại trang freemyapps và bạn sẽ thấy nhiều ứng dụng. Công việc của bạn đơn giản chỉ là tải về và chạy các phần mềm được yêu cầu, mỗi phần mềm bạn chỉ cần chạy 30 giây và được cộng điểm ngay.

Các apps kèm điểm xuất hiện liên tục.

Bước 4:Các app tặng điểm từ 50-300 điểm. Chỉ trong một thời gian ngắn bạn có thể có đủ điểm để đổi giftcard. Khi đủ 3000 điểm là bạn đổi được $10 iTunes Gift Card (10$ google play giftcard), bạn có thể đổi 15$, 20$...với số điểm tương ứng cao hơn.

Các mệnh giá iTunes gift card, google play giftcard có thể đổi được bắt đầu từ 3000 điểm.

Bước 5: Lúc đủ điểm thì chọn mục Gift sau đó click vào mục bạn muốn đổi, ứng dụng sẽ yêu cầu xác nhận đổi sau đó nó sẽ hiện ra 1 dòng code (chính là giftcard của bạn)

Bạn có thể dùng ngay giftcode này hoặc dùng để bán giftcard cho người khác cũng hoàn toàn được. Cách dùng giftcard:

Ios: vào appstore --> features ----> kéo xuống dưới cùng chọn Redeem nhập dòng giftcard ở trên, tiền sẽ đc cộng vào tài khoản của bạn

Android: Vào google play chọn redeem là làm tương tự như trên

Cách 2: Features point

Bước 1: Mở trình duyệt trên thiết bị của bạn và vào featurepoints.com/r/0BIM5M
    Bước 2
    : Nhấn vào Let's go
    Bước 3 : Nhấn vào Install
    Bước 4 : Sau khi Install Profile xong nó sẽ tự động chuyển về lại trang chủ bạn điền 0BIM5M vào rồi nhấn I agree to the terms để nhận 50 Points thưởng- Sau đó nhấn vào Get Points để tiến hành tải Apps- App sau khi tải về, bạn mở App đó lên, chờ 30s-1' cho nó load xong thì tắt đi, vào lại FeaturePoints sẽ thấy Point được cộng (nếu thấy nó ở pending apps thì vào lại app, chờ đủ thời gian và thoát ra )- Sau khi đủ 3000 hoặc 6000 Point thì vào Reward để đổi giftcard tương tự như freemyapps

Chú ý: - Để có thể có nhiều apps và kiếm tiền nhanh các bạn nên cài thêm các phần mềm chuyển VPN sang các khu vực khác (Mỹ, Ấn Độ, Anh…) như hotspot shield, VPN Unlimited hoặc VPN One Click. Chuyển VPN sẽ giúp các bạn có thêm nhiều apps để tải.

- Về vấn đề dùng tiền trong tài khoản để mua ứng dụng hay items trong ứng dụng: đối với ios trong tài khoản itunes mục payment method các bạn để None, và chuyển địa chỉ về US (Để California thì ko có thuế, để các bang khác thì mất thuế 6% mỗi purchase). Với google store bạn đăng ký google wallet nhớ để địa chỉ ở US như thế các bạn có thể redeem và mua hàng dễ dàng.