Thảo luận Cài đặt Joomla Templates

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi n_erudite, 11 Tháng mười 2015.

1. n_erudite Thành viên

Trong Joomla mẫu hướng dẫn của chúng tôi, chúng tôi sẽ dạy bạn làm thế nào để cài đặt một template Joomla mới và thiết lập nó như là mặc định cho trang web của bạn.

Chúng ta có thể cài đặt template của bạn!

Nhóm hỗ trợ Siteground có thể cài đặt bất kỳ mẫu Joomla cho bạn. Chúng tôi thậm chí sẽ làm điều này miễn phí nếu bạn đang sử dụng một trong các mẫu Joomla miễn phí của chúng tôi!

GET HOSTING + EXPERT JOOMLA HỖ TRỢ
    Bước 1 Tìm và Tải Template mới của bạn
    >> Khóa học lập trình android !
    Điều đầu tiên bạn cần làm là download template Joomla mới bạn sẵn sàng để sử dụng cho trang web của bạn trên ổ cứng của bạn. Chúng tôi khuyên bạn để kiểm tra Joomla templates gallery của chúng tôi miễn phí, thiết kế chuyên nghiệp mà bạn có thể sử dụng cho trang web của bạn.

BƯỚC 2 Upload Template thông qua quản lý Extension

Một khi bạn có template Joomla của bạn tải về máy tính của bạn, đăng nhập vào các khu vực hành chính của trang web Joomla của bạn và tải lên các mẫu thông qua quản lý Extension (Extensions -> Extension Manager). Quá trình này là như nhau cho mẫu, module, plugin và các thành phần.

Bước 3 Thay đổi template Joomla mặc định của bạn đến mới

Khi mẫu được cài đặt trong ứng dụng Joomla 3 của bạn, bạn cần phải làm cho nó mặc định cho trang web của bạn để trang web của bạn được thiết kế mới. Đầu tiên, bạn cần phải đi đến Extensions -> Template Manager.

Trên trang này, bạn sẽ thấy một danh sách các template được cài đặt sẵn cho trang web của bạn và các khu vực hành chính. Xác định vị trí một trong những bạn muốn sử dụng trên trang web của bạn và nhấp vào biểu tượng ngôi sao bên cạnh nó.
    Nguồn: lap trinh android