Xin giúp cần a e cao thủ giúp khôi phục pass .icloud.com

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi jimmymobile, 27 Tháng sáu 2015.

1. jimmymobile Thành viên

mình có iphone 5s trước khi chạy có backup all phone.máy lúc đầu có acc xxxxx.icloud.com nhưng quên pass.find my phone off nhưng mình check https://www.icloud.com/activationlock/ thì vẫn on.hỏi khách thì bảo có đăng ký theoxxxx@gmail.com thì mình vào khôi phục pass trên iphone có gửi về mail xxxx@gmail.com để change pass.mình vào mail change pass bt.
    trước khi chạy lại pm mình đánh pass đã khôi phục vào icloud trên máy (xxxx.icloud.com)thì toàn báo sai.

Sau đó mình chạy lại pm thì bị hỏi xxxx.icloud.com để active.cái .icloud.com này đúng tên gợi ý với chữ cái lúc đầu.và mình vào icloud đăng ký thử trong trang icloud.com = acc xxxx@gmail.com thì lúc đó mới là lúc acc gmail đăng ký đc icloud.

Bây giờ mình muốn tìm lại pass icloud của acc xxxx.icloud.com để active.

Mình có ibackupbot và Elcomsoft Phone Password Breaker nhưng chưa biết tìm lại mục lưu pass đã lưu trong phần backup (vì cái icloud này hỏi thì bảo chưa thay đổi acc lần nào)

Bà con a e cao thủ xin giúp một tay hoặc hướng dẫn mình cách tìm file lưu pass trong backup bằng ibackupbot và Elcomsoft Phone Password Breaker.thanks all