Xin giúp Cần tìm người có iPhone 3GS + bootrom mới + có SHSH + FW 3.1.2

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi Dtube, 22 Tháng ba 2010.

1. conan1269

conan1269 Thành viên

Được Like:
    35
    Em đã thành công... có sóng, nhận sim và có wifi...mặc dù em chưa cài Fixwifi nhưng IP chạy khá tốt... thanks a lot ^^
  2. conan1269

conan1269 Thành viên

Được Like:
    35
    tin pun` : máy em vừa reboot xong thì bị mất kẹt ờ chế độ restore rồi... có pac' nào biết cách restore về lại fw gốc ko... em thử mấy lần rồi còn không đc
  3. Wonbi

Wonbi Thành viên

Được Like:
    0
    Em hiện đang có 1 con iphone 3GS bootroom mới.Serial là xx946xxxxxx.Hình như máy e sản xuất ở tuần thứ 46.Em mới mua.Hiện giờ máy em hiện No Wifi và Bluetooth thì Unvailable.IMEI,ICCID,Modern Firmware đều trống trơn :|.thật tình không thể hiểu như nào.Bây giờ ở cột sóng thì cứ hiện Searching không nhận sim.Đồng thời màn hình máy thì cứ bắt phải restore.Các apps e sync từ pc khi mở đều bị văng ra Home.Từ hồi mua máy là khi máy hết pin hoặc reboot máy thì đều hiện ra cái cọng cáp và hình cái đĩa nhạc.Mỗi lần như vậy em lại phải kết nối với PC và dùng blackra1n.Máy của em là bản lock France.Mong anh giúp đỡ cho em.Yahoo của e là : won.bi_94 , email : wbituananh@gmail.com.Cám ơn a