cần xin phần mềm Field Test symbian cho nokia 9500

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi sieu_buong, 12 Tháng mười một 2012.

1. sieu_buong Thành viên

Em xin phép mode trước vì em lần đầu tham gia vào diễn đàn này không biết là post bài này ở đây có đúng không ạ, có gì ko đúng mode bỏ qua nhé. Tình hình là em có con nokia 9500 muốn sử dụng để nhận fax, em đã đăng ký 1 cái sim mobiphone có dịch vụ data/fax và bỏ vào máy. sau đó thì tiến hành nhận fax nhưng mà việc nhận fax rất chập chờn, lúc được, lúc không được, lúc thì nhận được 1 bản fax chữ bị mất, bị nhòe ko xem được. Sau 1 thời gian khiếu nại chán chê lên mobiphone mà không thể khắc phục được thì có 1 bác kỹ thuật nói là em cần tìm cái phần mềm Field Test symbian cho nokia 9500 cài vào máy để cố định với 1 cái trạm BTS gì đó (cái này em cũng không hiểu lắm nhưng công việc của em cần nhận fax di động lên em cũng cố gắng mò mẫm mà tìm nhưng mà tìm không được). em post bài này với mong muốn bác nào có cái phần mềm trên thì làm ơn cho em xin với, và nếu có thể thì hướng dẫn em sử dụng luôn với ạ, em xin chân thành cảm ơn! ngoài ra cái bệnh trên có bác nào biết cách nào để khắc phục được thì cũng chỉ bảo em với em cần lắm ạ!
  2. sieu_buong

sieu_buong Thành viên

Được Like:
    0
    không có bác nào biết cái phần mềm này ạ