Cảnh báo trang web giả mạo trang nạp tiền của Mobifone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Be Yeu, 13 Tháng chín 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    các bác cho em hỏi thêm về trang web nữa? chẳng là có cái sim mà điện thoại hỏng chưa có điều kiện gắn lại. Em muốn hỏi vào xem cuộc gọi nhỡ trên web như thế nào vậy ạ.
  2. CCurly

CCurly Thành viên

Được Like:
    1
    nếu bác là thành viên của của trang web Mobifone.vn rồi thì bác chỉ cần đăng nhập sau đó vào dịch vụ MCA kiểm tra tiện ích này thôi, hehe
  3. meoconvacuncon

meoconvacuncon Thành viên

Được Like:
    23
    Bác cần đăng ký là thành viên trên trang Web này trước đã nhé, sau đấy bá truy cập vào trang này chọn dịch vụ MCA và sử dụng các tiện ích là được.
  4. Beautyful girl HP

Beautyful girl HP Thành viên

Được Like:
    1
    Thông tin mới nhé các bạn: Trang web/wap để nạp tiền:http://naptien.mobifone.com.vn kiểm tra, đăng ký gói đã ngừng sử dụng từ 5/8/2015, khi truy cập vào, giao diện sẽ tự động kết nối tới chức năng nạp tiền của web portal.
  5. frmbt1

frmbt1 Thành viên

Được Like:
    8
    Mình thì vào thẳng phần thanh toán trên web portal luôn nạp tiền cho yên tâm
  6. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Đúng rồi đó, nạp tiền trên web portal cũng có 2 hình thức là nạp qua thẻ và nạp qua tài khoản ngân hàng đó.
  7. hoangmang_hp12

hoangmang_hp12 Thành viên

Được Like:
    5
    Mobifone có cung cấp trang web nạp tiền là: naptien.mobifone.com.vn nữa đấy các bác ạ
  8. Alisas

Alisas Thành viên

Được Like:
    3
    Có nhiều cách để nạp tiền quá, nạp qua USSD, nạp qua gọi 900 giờ cả nạp qua wap/web. Tha hồ lựa chọn.
  9. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Nhiều hình thức cũng tốt mà, đề phòng trường hợp các bác ko sử dụng được cách này thì lại có cách khác phải ko ak?
  10. CCurly

CCurly Thành viên

Được Like:
    1
    Chuẩn luôn nhiều cách như vậy lo gì thiếu cách nạp chứ. Tuy nhiên trả sau không áp dụng hình thức nạp qua 900 đâu các bác nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.