Cydia.vn Cập nhật ứng dụng trên source Cydia.vn [20/01/2014]

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi thieuhc, 24 Tháng mười 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cashs

cashs Thành viên

Được Like:
    37
    Barrel cài vô hình như bị đụng cứ hay safe mode...haizzz...ghét cài barrel 2 lun:))
  2. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Barrel hoạt động khá ổn định trên iOS 5, barrel 2 thực ra là barrel chế lại để thêm sửa một số hiệu ứng khác...
  3. jackie999

jackie999 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình muốn nâng cấp lên iOS5 nhưng còn phân vân: k biết phần mềm vWallpaper (Video ringtone) có tương thích với iOS5 k? Vì mình rất thích xài phần mềm này!
    Anh em nào cài iOS5 rồi test giúp mình mới. Cảm ơn các bạn nhiều!!!
  4. savior.1992

savior.1992 Thành viên

Được Like:
    1
    a Thiệu cho e hỏi xíu hôm qua e cài các ứng dụng của a và của FeandMo nhưng khi cài winterboard xong, reboot mắc 1 lỗi tai ương là khi e vào bất kì 1 ứng dụng như Cydia, setting, sms, phone . . . màn hình đều bị thu nhỏ ( 1/4 ) màn hình gốc 3/4 màn hình còn lại đen xì. Như vậy là sao ạ ?

---------- Post added at 02:13 PM ---------- Previous post was at 01:27 PM ----------

Folder Enhancer không tương thích với iOS 5 nhé cả nhà. Cụ thể là nó gây ra lỗi trên . . .
  5. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Hị, cái lỗi màn hình 1/4 bữa trước mình cũng bị trên con iPhone 4, bữa đó là test thằng ultrasn0w 1.2.4, vào gỡ tới gỡ lui thì nó hết :)) FolderEnhancer vẫn hoạt động tốt, hiện mình vẫn đang dùng này :)
    xuantrung thích bài này.
  6. savior.1992

savior.1992 Thành viên

Được Like:
    1
    A cứ trêu e, dính lỗi đó chắc chỉ có Restore mới hết chứ. Còn 1/4 màn hình không click vào mà Remove được @ @ Không biết trường hợp của e là sao nhỉ. Có khi nào các phần mềm nó xung đột với nhau không. E cài SBSetting, Dock, Barrel, Applocker, iFile, AppSync 5.0, AppStoreVn, infinidock, quickdo.

Tiện cho e hỏi JB = redsnow thì dùng bản nào ổn nhất nhé ( hiện e đang dùng 0.9.9b6 ) Thanks a.
    thieuhc thích bài này.
  7. maza

maza Thành viên

Được Like:
    1
    Mình thấy trên này thiếu Fullscreen for Safari 1.30 và Mywi 5.0 cho iOS 5 nên góp thêm vào cho phong phú nè. FS thì copy vào iP và cài bằng iFile, còn Mywi thì cài bằng 91 hay gì gì đó rồi vào Cydia search link gốc của Mywi 5.0 để Cr@ck nhé.
    http://www.mediafire.com/?rfgu3sttc7dgg6p
    À, nhân tiện ai đó giúp mình kiếm bàn phím 5 dòng có số cho iOS 5 nha, mình nt mà ko có dòng phím số khó chịu cực kỳ, hay ai đó tốt bụng edit lại từ bản iOS 4 cho mình đc ko? Thank trc.
    thieuhc thích bài này.
  8. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Sao trêu :)) bạn đưa iPhone về Safe Mode là muốn gỡ gì thì gỡ mà :D Redsn0w thì cứ mới nhất mà xài, hiện là 0.99b8 thì phải...
    conan2901 thích bài này.
  9. savior.1992

savior.1992 Thành viên

Được Like:
    1
    :)) Hoá ra chưa cài SBSetting nên có 1 vé Restore miễn phí
  10. vipnenchanh

vipnenchanh Thành viên

Được Like:
    1
    AskToSend có thể thay thế bằng smshelper , dùng cho cả ios3 :D
Trạng thái chủ đề: