[Mô phỏng-Chiến thuật] Castle clash - Giới thiệu và lập hội chơi thôi nào! (update)

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi bluetable, 10 Tháng mười một 2014.

1. bluetable Thành viên

Hôm nọ dạo chơi Google Play, lâu rồi mới vào, lướt qua phần soft có thu nhập cao nhất, thấy thằng này lên bảng. Nhìn hình đẹp, dễ thương nên thử ngay.
    Game Castle Clash thể loại xây dựng nhưng không rườm rà, chủ yếu là nâng cấp nhà. Có 2 loại tài nguyên là Mana và Vàng thôi. Quân nâng cấp nhìn rất đẹp mắt.
    Sau khi nâng cấp nhà và quân kha khá là vác quân đi đập nhà khác để kiếm thêm vàng và mana. Nhìn quân đông tàn phá là sướng mắt . Ngoài ra bạn có thể đi phó bản để kiếm thêm tài nguyên nâng cấp tướng và mua tướng.
    Giới thiệu sơ qua vậy thôi, ai có hứng thú vào chơi rồi báo danh anh em bàn bạc nhé.

Castle Clash được dàn dựng theo phong cách sử thi hào hùng, với những trận chiến khốc liệt và diễn ra theo nhịp độ khá nhanh.Gamer sẽ quản lý một đội quân hùng mạnh và xây dựng vùng đất của họ ngay từ ban đầu, hay sở hữu những binh lính tinh nhuệ với kĩ năng cận chiến, hồi máu, hỗ trợ hay khả năng pháp thuật hoàn hảo.
    Thôi, các bạn cứ vào chơi đi rồi khắc hiểu, cũng dễ thôi :3, chơi đi rồi vào đây báo cáo kết quả nha =)))​
    Mình có review qua youtube, mới các thánh cho ý kiến!

Link tải game nhanh nhé: http://gametainhieu.com/cWsC9h
    Tìm theo QR code:
  2. smallriver

smallriver Thành viên

Được Like:
    10
    bác chủ thớt cong chủ guild còn trống thì cho em vào với --- trc h e toàn vào mấy guild nc ngoài hơi bị ức chế về ngôn ngữ cũng như thời gian các bác ạ...
    nicknam của e là 'foplee' các bác nhé
    hotchili thích bài này.
  3. thaott.vncit

thaott.vncit Thành viên

Được Like:
    4
    bổ sung review game cho thớt, nói chung là game mượt
    hotchili thích bài này.
  4. hotchili

hotchili Thành viên

Được Like:
    2
    êu êu, bác đến trái đất làm gì vậy, giờ còn lang thang ở nước ngoài =)))
  5. kiddi

kiddi Thành viên

Được Like:
    10
    Window phone co choi dk game nay k ae. T vao cua hang cua no tim k co game.