Toàn Quốc chia sẽ cách xài 3G tẹt ga :))))

Thảo luận trong 'Điện Thoại Chung' bắt đầu bởi tanphat2223, 21 Tháng mười hai 2014.

1. tanphat2223 Thành viên

*có lẽ các bạn xài androi thì cũng ko tiết khi bỏ ra 50-70k/1 tháng để đăng kí mimax, nhưng cái khó là khi hết lưu lượng tốc độ cao thì chả làm gì được (((
    *hôm nay mình xin chia sẽ các bạn 1 phần mềm có thể dùng 3G miễn phí mà tốc độ lại ko thể chê vào đâu được.
    *ưu điểm: ko giới hạn mức lưu lượng nên có thể dùng thỏa thích. Mức chi phí cực phải chăng.
    *nhược điểm: với các bạn đã từng xài qua thì đơn giản nhưng ai chưa biết thì hơi rườm rà xin đọc kĩ phần hướng dẫn...
    ***HƯỚNG DẪN***
    b1: bạn vào phần cài đặt=>mạng di động=>nhà điều hành mạng=>tìm kiếm mạng=>đợi nó tìm xong chọn VN VINAPHONE nhé.
    B2: vào cài đặt mạng di động bật dữ liệu chuyển vùng lên
    B3: bạn vào finch đăng nhập acc premium vào ( inbox facebook mình để nhận, phí 2Bk thôi nhá )
    B4: chọn giao thức máy chủ & cổng là UPD 9201 và bấm kết nối là xài vô tư.
    ***thank***
    * các bạn tải app tại link này: https://docs.google.com/file/d/0B1TstuYHx-fhN2tIU1RGQWRLLVk/edit?usp=docslist_api
    * có gì khuất mắt có thể inbox vào facebook của mình:
    Www.facebook.com/tanphat.s2
    Www.facebook.com/ripriprrip.14

Các file đính kèm:

2. hahavnus

hahavnus Thành viên

Được Like:
    63
    Thật hay đùa ta?
    tanphat2223 thích bài này.
  3. tanphat2223

tanphat2223 Thành viên

Được Like:
    0
    100% là thật mình ko phải hạn lừa đảo người khác ^^! Nói thật mình share có 2 lí do
    1: như em đã nói ai cũng phải bỏ ra mỗi tháng 50-70k mà tốc độ vẫn ko ra gì :3
    2: bỏ ra 150k để đăng kí nên muốn lấy lại 1 ít đo mà :v :v
  4. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    Mình không biết bạn thật hay không nhưng nhìn cái nick thành viên mới mà tốt bụng quá nhiều khi cũng sợ, bạn tốt thì share free, chứ mình nghĩ chắc cũng ít ai dám (dù số tiền rất nhỏ).
    Mình thì mình mua 1 sim vina, mỗi tháng nạp 20k, nhà mạng cho 1.8GB mà sài không hết ^^. 20k/tháng thì tính ra 1 ngày sài 3G chưa quá 1k, quá rẻ. Thực tế vẫn hay hơn là ảo tưởng
  5. hahavnus

hahavnus Thành viên

Được Like:
    63
    Sim dcom vina hả b?

Sent from my SH-01F using Tapatalk
  6. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    đúng rồi bạn, mình mua cái sim này trên 5s có 120k :D
  7. hahavnus