Chip âm thanh Ngage C!!!

Thảo luận trong 'SYMBIAN: TIN TỨC - GIỚI THIỆU' bắt đầu bởi minhtrinh06, 14 Tháng mười 2007.

1. thang789

thang789 Thành viên

Được Like:
    2
    chip của honda sh300i! ^^
  2. minhtrinh06

minhtrinh06 Thành viên

Được Like:
    260
    Tui ko có ở không đâu mà spam nhé!!! Các Bác offline với tui mấy lần ko biết tính tui sao!!! Tui ham học hỏi về Ngage lắm sao??? Tui làm như vậy là để các Bác tự tìm tòi nghiên cứu trên mạng vậy mới nói là đam mê Ngage chứ!!! Và chính mình tìm ra mới vui! Tui cũng tìm tòi trên mạng nè, các Bác nói tui spam vậy đến lúc tui trả lời được bằng hình ảnh cụ thể thì các Bác tính sao??? Hãng đó là của Nhật!!! Bác Zopo nói sai bét!!!
  3. Red Apple

Red Apple Thành viên

Được Like:
    1,017
    nhật ?? có lẽ là xe máy kawasaki rồi :D
  4. minhtrinh06

minhtrinh06 Thành viên

Được Like:
    260
    Ko ai chịu tìm hết, chán ghê!!! Các Bác cứ search trên mạng là sẽ thấy nhưng chưa thấy ai kiên nhẫn hết!!!
  5. Red Apple

Red Apple Thành viên

Được Like:
    1,017
    chắc chắn topic này sẽ được đạt thùng rác=))
  6. minhtrinh06

minhtrinh06 Thành viên

Được Like:
    260
    Vậy tui sẽ để tuần sau up câu trả lời cho các Bác!!! Nếu ai nói tui spam hoặc topic chết thì tui để đến lần offline lần 4 nhé các Bác!!! Nói trước là tui ko spam đâu nhé!!!
  7. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    sao ko phải là bây giờ lun đi bác cứ up up mở mở mãi
  8. yiukiang

yiukiang Thành viên

Được Like:
    71
    cái Topic này ...
    từ box Riêng cho N-Gage ..
    giờ bay wa box Buôn chuyện - Kết bạn lun òi =))
  9. Red Apple

Red Apple Thành viên

Được Like:
    1,017
    có thể bạn không spam nhưng theo mình làm như thế là không nên
    1 trò chơi?
    có thể kéo dài theo cách của bạn để làm mọi người tìm hiểu nhưng chỉ nên trong một thời gian ngắn
    nếu sau một thời gian dài mà bạn cứ úp mở như thế thì quả thật có thể nói đây là một vấn đề nhảm nhí và không cón ai quan tâm ,mặt khác nửa là spam vô tội vạ
    vì thế bạn hãy nên trả lời sớm đó là loại gì để mọi người cùng tham khảo và bàn luận về nó hơn là kéo dài topic và cứ úp mở như thế.thân!!
  10. minhtrinh06

minhtrinh06 Thành viên

Được Like:
    260
    Chính xác 100% là Chip Phillips TEA5767, xin lỗi vì lúc trước tui lầm là chip Hitachi nhưng chip Hitachi điều khiển tất cả mọi thứ kể cả chip âm thanh luôn!!! Tui nghĩ muốn nghe hay thì phải dùng tai Phillips!!! Vậy là bác Fatpig đoán đúng!!! Chúc mừng Bác!!!
    fatpig thích bài này.