Cho mình hỏi về dòng điện thoại Optimus One của LG mới ra với ?:D

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi hunter29, 9 Tháng mười hai 2010.

1. hunter29 Thành viên

Mình thấy LG vừa ra dòng Wink đã lại ra dòng mới Optimus One, chưa kịp biết e Wink này nó có ngon ko đã ra loại mới này rồi, nghe nói dùng hệ điều hành Androi gì đó,camera cũng có cả nhận diện khuôn mặt nữa :D. Hình như ít máy dùng hệ điều hành này, không hiểu có gì hay không?
    Có bác nào biết hay mua rồi thì chia sẻ anh em đi :D
    :-c
    Thanks các bác :D

2. nemchuangon

nemchuangon Thành viên

Được Like:
    2
    Dạo này Optimus đc quảng cáo rầm rộ thật, mình cũng đang chưa biết thực hư như nào. :D
  3. htan1635

htan1635 Thành viên

Được Like:
    4
    em optimus này dùng hdh android do google phát triển , đánh giá tiềm năng cao hơn cả ios đấy bạn à :D
  4. devilshaman

devilshaman Thành viên

Được Like:
    0
    Hiện tại thì android vẫn chưa thể sáng ngang với iOs được :)! Mình biết e này của LG khá ổn :D!
    [​IMG][/url][/IMG]
  5. devilshaman

devilshaman Thành viên

Được Like:
    0
    Máy cũng hơn 6tr cũng o rẻ đâu bác ơi :(!
  6. Remon

Remon Thành viên

Được Like:
    0
    So với các máy dùng Anđroid khác là rẻ rồi bác ơi 8-}
    Nghe nói đạt doanh số 1 triệu chiếc trong 40 ngày không biết máy thế nào 8-}
  7. xaxoi

xaxoi Thành viên

Được Like:
    1
    Chắc là P500 rồi

Doanh số LG Optimus One đạt 1 triệu chiếc trong vòng 40 ngày

Optimus One đã đạt mức 1 triệu chiếc sau 40 ngày được bán ra, đây quả là một tin mừng đối với LG. Số lượng bán ra này được công dồn của tất cả các phiên bản Optimus One được bán trên nhiều thị trường khác nhau. Ở Mỹ hiện có 2 phiên bản của chiếc máy này đó là Optimus S (Sprint) và Optimus T (T-mobile), sắp tới có thêm Vortex được phân phối bởi Verizon. Trong tương lai, Optimus One sẽ được phân phối bởi 120 đối tác, nhà mạng khác nhau trên toàn thế giới. Theo thông tin được biết thì LG sẽ bán chú điện thoại Android này ở VN trong thời gian tới đây với mức giá vào khoảng 6.000.000 vnđ.

Nguồn: androidcentral
  8. novacad

novacad Thành viên

Được Like:
    2
    Pin Optimus One được khoảng 3 ngày.Cảm ứng điện dung chạy hệ điều hành gì thì khỏi nói chắc các bạn biết hết rồi.
  9. nemchuangon

nemchuangon Thành viên

Được Like:
    2
    Nhưng bác xem có máy nào dùng hệ điều hành Android mà rẻ như Lg k?
  10. devilshaman

devilshaman Thành viên

Được Like:
    0
    hxhx khủng khiếp thật :-ss!