cho xin phần mềm cho máy nokia 5130

Thảo luận trong 'NOKIA S40' bắt đầu bởi cucarot, 6 Tháng năm 2009.

1. dung01051994

dung01051994 Regular Phone Top Contributor

Được Like:
    393
    1. Cắm cáp USB vào máy, kết nối điện thoại và PC. Từ màn hình điện thoại, hiện lên 3 dòng, bạn chọn dòng thứ 3 - Thiết bị lưu trữ
    2. Lúc này PC sẽ hiện lên ổ đĩa ( là thẻ ) của di động.
    3. Download game ( hoặc cái khác ) về thẳng trong ổ đĩa của di động ( game có định dạng là JAR và kích thước từ 1MB trở xuống ).
    4. Khi đã down về xong, tháp cáp ra, mở điện thoại lên, lấy game từ đường dẫn chứa lúc nãy. Nokia s40 thì ko cần cài đặt gì cả, bỏ vào là xài thôi.
  2. tuonghn

tuonghn Thành viên

Được Like:
    0
    ban muốn tải phấn mềm cho nó vào trang mobile9.com ấy nhiều game và phần mềm mà .Còn để kết nối với máy tín thì có thể dùng phần mềm Pc suite ở trang nokia ấy
  3. tiennet20096

tiennet20096 Thành viên

Được Like:
    1
    bạn tải về PC Suite mới nhất của Nokia sau đó bạn gắn cable giữa điện thoại với máy tính lúc đó máy tính sẽ tự nhận diện điện thoại của bạn. Chúc bạn thành công!
  4. lehongngoc

lehongngoc Thành viên

Được Like:
    0
    (*)oi cai anh nay chac ranh ve dien thoai wa em cung me cai thu nay lam >>>
    han hanh lam wen
    nick yahoo:fairly_010101992
    >0<
  5. lehongngoc

lehongngoc Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hoi may 5130 sau khi su dung cap USB thi o nokia suite ....****?/ la su dung lam gi
    muon vua sac dien thoai khi dung cap thi lam sao​
  6. cuongsaker1306

cuongsaker1306 Ex-Mod

Được Like:
    732
    khi kết nối đt với PC bằng cáp thì đt đc sạc pin rùi đó em. Hỏi ngốc thế :-D cho a làm wen hem :-P lúc nào a gửi cho mấy cái pm liên wan tới L0vE hehe
  7. lifenotwait

lifenotwait Thành viên

Được Like:
    0
    có phần mềm nào đọc văn bản đuôi pdf cho máy nokia 5130c ko pà kon? Cho tôi xin link nhé. nickname anhchangcodon_2005123. Cảm ơn nhiều nhiều
  8. cuongsaker1306

cuongsaker1306 Ex-Mod

Được Like:
    732
    www.gsm.vn/forum/main/showthread.php?t=148425
    nếu ko phải full thì nói nha mình up lên cho. Ngày trc up ko nhớ là full or demo nữa. Hjx
  9. lifenotwait

lifenotwait Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn bạn nhưng mình vẫn ko tìm ra. Hay là cậu gửi luôn file đó cho mình đi. Thank
  10. dung01051994

dung01051994 Regular Phone Top Contributor

Được Like:
    393
    cuongsaker1306, hình như có nhầm lẫn, máy Nokia khi dùng cáp USB thì không sạc pin được, ngược lại mất nhiều pin thì đúng hơn.