Chơi Game Đối Kháng Online

Thảo luận trong 'Android: Tin Tức Chung' bắt đầu bởi phamhuyenIBG, 29 Tháng mười 2014.

1. phamhuyenIBG Thành viên

Chơi Game Võ Thuật Đường Phố
    Game “Võ thuật đường phố” – trò choi game doi khang đỉnh cao với những tình tiết vô cùng hấp dẫn. Hãy click chơi thử hoàn toàn miễn phí trên trang trò chơi khổng lồ của chúng tôi ngay bây giờ! Mưu mẹo, nhanh nhẹn, thông minh, khôn khéo là những gì mà chiêu thức đường phố thường sử dụng. Biết được điểm mạnh của bản thân và nhìn ra, tấn công điểm yếu của đối thủ là chiêu trò trên đường phố. Trong game đối kháng này bạn sẽ trong vai ngôi sao võ thuật Jackie Chain đi đánh bại những kẻ lưu manh đang ẩn mình trong các góc phố. Nhanh tay chơi game thôi nào, bạn còn chần chừ gì mà không thử chứ? Đánh bại chúng giữ bình yên cho khu phố nào!
    Chơi Game Chiến Thuật Bắn Súng
    Choi game ban sung với Chiến thuật bắn súng vô cùng độc đáo và mới lạ mang đến cho bạn những phút giây thú vị, sảng khoái. Nhiệm vụ của bạn trong game này là tiêu diệt các chướng ngại vật, chúng có thể là những đốm sáng di chuyển hay những chiếc xe tăng. Sau đó bạn nạp đạn cho khẩu súng của mình và di chuyển đến ô vuông và chinh phục những thử thách mới ở level cao hơn. Cố gắng giành điểm số cao nhất nhé!