Chơi Iphone, ăn mỳ tôm trừ bữa

Thảo luận trong 'Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi FeandMo, 21 Tháng tư 2012.

1. ibet8888

ibet8888 Thành viên

Được Like:
    0
    mà xin lỗi các bác ở đây thằng nào là dân thành phố chính thức mà cứ mở mồm ra là lại nhà quê
  2. 6006

6006 Cydia Geek

Được Like:
    4,032
    Chú này mới ở đâu lạc vào reg nick post được 2 bài thì chém cả 2 ở bích này! /:)

Ai ăn hết của nhà chú mà chú sân si vậy? :-?
  3. allin0n3

allin0n3 Thành viên

Được Like:
    29
    =)) ý bác là e trong ảnh hay em ngồi sau màn hình
    PS: công nhận là h đi đâu cũng nhìn thấy IP, quả thật là thấy nhàm chán vô cùng :-s
  4. nhangheo12345

nhangheo12345 Thành viên

Được Like:
    23
    Mì tôm bây giờ đâu có rẽ.....
  5. Mr.Actor

Mr.Actor Thành viên

Được Like:
    470
    Đọc xong bài này chắc bán IP đi mất, lương công chức hơn 3tr mà xài IP cũng ngại quá. Mỗi tội chuyển qua đt khác dùng lại không quen ức chế lắm. Chả hiểu sao mọi người thích khoe chứ mình nhiều lúc rút ra dùng chỗ đông người lại ngại, sợ người ta lại bảo mình khoe khoang.:-s
  6. chicobb

chicobb Thành viên

Được Like:
    1
    vấn đề này bây giờ nhan nhản, vấn nạn rồi ''con nhà lính nhưng tính nhà quan''...chậc chậc!
  7. hoangdaica9x

hoangdaica9x Thành viên

Được Like:
    3
    Mình ko phản đối ý kiến chủ thớt nhưng mà cái gì cũng có 2 mặt của nó, mọi người làm j cũng vậy, hành động của họ đều có mục đích cụ thể và nếu ko đạt được thì họ ko làm hoặc làm rùi sẽ từ bỏ.
    Việc mua điện thoại xịn thực ra cũng do nhu cầu, thick công nghệ, làm đồ trang sức, phù hợp với con người ...
    Bài báo đưa ra cũng chỉ đưa ra 1 khía cạnh của vấn đề. Chứ thực ra nghe gọi vẫn và mãi mãi là chức năng chính của điện thoại - nên đừng bao giờ nói họ chỉ để nghe gọi, còn định vị ư - mấy khi bạn dùng hay bạn là lái xe liên tỉnh cần 1 thiết bị định vị với màn hinh "lớn" cớ 3.5in, duyệt web, tra cứu tài liệu ư - khi bạn nghĩ lại thì nói chuyện tiếp, chơi game ư - bạn nghĩ xem bạn đang làm nghề gì và bạn chơi game làm gì, bạn dùng la bàn ư - có cần nâng 3g lên 3gs chi để cho một thứ như vậy, nhiều ứng dụng hay ư - nó nay như thế nào và bạn có thể thiếu nó không.
    Điện thoại đầu tiên mình sài là con N70, thực sự là năm đầu đại học mình ko dùng đt cơ,chả hiêu sao nữa. nói chung la lúc mua mình cũng tìm hiểu kĩ, minh mua lúc ấy là 1.1 t, cũng ko đắt lắm. Nói thật tiền card hết nhiều chứ đt hơn nhau vài trăm cũng vậy. Con thứ 2 minh mua l iphone 3g8gb khoảng 5.5T, sài đc 1 tuần đổi con acer liquid, sài đc 2 tuần chuyển qua 6030. đi bus mất 1 con, mua lại 6030 với giá 200k. bi h sài galaxy mini cũ còn bảo hành với giá 2t.
    Nói thực là trước khi mua em đều tìm hiểu rất kĩ, nói chung mua iphone bản ấy lock là về biết tự unlock rùi, android là biết 80% rùi trước khi mua liquid nhưng em cũng ko bao h chê người khác ko biết cài app, ko biết hack fone, tại vì dù là thiết bị nào thì nhà sản xuất cũng muốn tới tất cả mọi người tiêu dùng, ko phân biệt ai, chứ iphone mà cấm những người ko biết cài app thì đảm bảo là đuổi việc cả ông steve jobs ấy chứ
    Kết luận: bài mình viết mình cũng ko hiểu mình muốn nói j, đơn giản là 1 câu chuyện
  8. langtudarkcloud

langtudarkcloud Thành viên

Được Like:
    3
    =)) =))
    Có cái chủ đề mì tôm mà các bác chém kinh wá đi
    8-x8-x8-x
  9. vxthanh1112

vxthanh1112 Thành viên

Được Like:
    3
    Việc người ta có tiền mua Iphone rồi ăn mì tôm thì có gì phê phán chứ, miễn là ko phải tiền trộm cắp là được, mình đâu phải người khác nên đâu thể biết cái nhu cầu của người ta.
  10. dungtlc

dungtlc Thành viên

Được Like:
    1
    Mình thì dùng 8700 cùi 2 năm rùi là đt chính còn Ip4 để lắp sim rác data của vịt teo toàn đút trong cặp, khi nào lên bus mới lôi ra vô web thôi. Hy vọng mọi ngưòi đừng nghĩ là mình khoe hàng.
    FeandMo thích bài này.