Xin giúp Chon so mobi tra sau ở đâu?

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi ngaytanthe, 28 Tháng tư 2012.

1. ngaytanthe Thành viên

2. alophone

alophone Thành viên

Được Like:
    81
    bạn ra cửa hàng chính nhé!

bạn có thể chọn số theo ý thích
  3. ngaytanthe

ngaytanthe Thành viên

Được Like:
    10
    Ý tui hok phai vậy, trước đây có trang web cua vnpt nào đó cho danh sách sim mobi tra sau, rồi mình chon, alo vao so mình chon thử, nếu chưa đăng ký thì mình ra tiệm mobi đăng ký số đó nun. Được tùy ý lựa chọn ở nhà rồi đi đăng ký (Xui nếu trên đường đi ĐK mà người khác mua thì toi). Còn ra tiệm nun thì bị hạn chế số lượng đầu số. Ít thời gian lựa chọn theo ý thích nữa.
  4. buon2oi

buon2oi Thành viên

Được Like:
    195
  5. naito0712

naito0712 Thành viên

Được Like:
    2
    Đúng là toàn số đẹp thôi. Nhưng mà hình như hơi cao nhỉ. Mình thì dùng số ít tiền nhưng so với mình cũng là số đẹp, hihi.
  6. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    Trên mạng có nhiều nhân viên kinh doanh làm số trả sau của mobi đấy, gọi cho họ rồi nói dạng số cần làm vd như tam hoa, taxi rồi họ sẽ gửi list cho.
  7. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    Trang này cũng nhiều số đẹp này, giá cả có thể thương lượng mà, bạn thử xe ;))
  8. thuybe_hatam

thuybe_hatam Thành viên

Được Like:
    4
    Mình thấy trang này cũng có nhiều số đẹp, mỗi tội theo đánh giá của mình thì số hơi đắt
    http://www.simsodep.vn
  9. apro2002

apro2002 Thành viên

Được Like:
    3
    Chỉ có cách là ra cửa hàng chính nhờ A/C ở đó chọn... Hoặc là nếu ban quen ban nào làm bán hàng trực tiếp thì gọi nhờ các bạn đó chọn cho. Chứ tự chọn tù ù và mất thời gian lắm
  10. hongvang

hongvang Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn có thể gọi số 888 số của đội abns hàng trự tiếp ...nhờ các bạn ấy chon số và HM tại nơi cho. Nhưng minh không biết là BHTT có ở tỉnh nào?