Chú ý khi convert

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi ntthanh, 16 Tháng chín 2006.

1. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    hic,đúng là lâu lâu lại có những cơn gió lạ thổi tới,bác BAXU ới ời,ngoài đó sắp lạnh rùi,bác nên ăn mặc kín đáo 1 chút,ko lại bị trúng gió ko vào SG chơi được thì khổ :D :D :D
  2. BAXU

BAXU Guest

Thanks đã nhắc nhở tớ...anh em yên tâm, dù gì cũng cố gắng giữ gìn sức khỏe để vô chứ...!:D
  3. potato

potato Thành viên

Được Like:
    163
    @Buitoan091 bạn có tin mình có thể converter ra file .avi còn đẹp hơn cả smartmovie v3.25 ( mới nhất ) ko? Bên symbian hầu hết đều dùng smartmovie converter ==> máy móc quá!
  4. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Nếu dùng Smart Movie thì chọn lại một chút thông số trong phần Codec cũng được mà Potato??? Dù dùng version cũ!!!
  5. BAXU

BAXU Guest

Bàn tiếp về 3gp và Mp4 thui....:D , chờ Sharp sx model mới xài đc Avi đã....:D
  6. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Đã có giải pháp mới cho 3GP. Kỳ này chắc bác POTATO vui!!!:-$ :D
  7. BAXU

BAXU Guest

Nhanh lên Minh Hoàng, mình đặt hàng thẻ Mini 4Gb rùi.............:D
  8. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    bác BAXU nói đùa hả?thằng 903 nó đọc thẻ 2GB là lòi cả mắt rồi,làm sao chạy nổi thẻ 4GB??????
  9. BAXU

BAXU Guest

Mình nghĩ nó chạy ngon, mình đang xài 2Gb vô tư(trancend), 703SH của bà xã mình cũng xài loại đó, chạy ngon lành. Ngày xưa mình xài con Sharp GX30(cổ rùi) chạy thẻ SD 2Gb(Kingmax Titanium) ầm ầm....Hình như bọn Sharp nó ko giới hạn dung lượng thẻ thì phải....!
  10. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    em hi vọng vậy,chuẩn bị quất cái thẻ 2GB.Em mà đua theo bác 1 hồi thế nào cũng đứt bóng.Bác đọc tin em gửi chưa?