Chúa Nhẫn Online - Game Mobile đa nền cho Smartphone và PC

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi VTC Mobile, 20 Tháng năm 2011.

1. VTC Mobile Thành viên

Xin giới thiệu với mọi người Game Online cho Mobile: Chúa Nhẫn Online
    Nền tảng hỗ trợ: Iphone, Android, Symbian, Windows Mobile và cả PC. Chi tiết mọi người có thể xem tại đây.
    Chúa Nhẫn Online là thể loại game Free to Play.
    Khái quát:
    Chúa Nhẫn Online là game Online khổng lồ (MMORPG) cho điện thoại Smart phones và trên PC. Sống trong thế giới Chúa Nhẫn, đắm chìm vào truyền thuyết bất tận về cuộc chiến Thiện Ác, bạn có thể giao tiếp với rất rất nhiều người chơi khác trên đất nước Việt Nam hoặc thậm chí cả bạn bè thế giới, tìm bằng hữu để cùng chinh phục những nhiệm vụ khó khăn, chiến đấu chống lại đạo quân bóng đêm của chúa tể Sauron và trở thành một anh hùng trong thế giới của những tộc người.
    Đồ họa đẹp mắt, dễ dàng tương thích với hầu hết các dòng máy smartphones, tốc độ tải game đáng kinh ngạc, Chúa Nhẫn hạn chế tối đa việc lag, nghẽn. Bằng cách chọn nhân vật, bạn có thể chọn không chỉ giới tính, chủng tộc quân, mà cả kiểu tóc, thậm chí là màu tóc; trong khi chơi, bạn có thể thu thập vô số đồ và vũ khí khiến cho diện mạo nhân vật thay đổi. Cách chơi chiến đấu thời gian thực (không giống như hệ thống đánh theo lượt) sẽ khiến cho bạn không cảm thấy nhàm chán và càng ngày càng muốn tìm hiểu thế giới bí ẩn của những chiếc Nhẫn. Tất cả những tính năng độc đáo này dựa trên những thành tựu kỹ thuật code game tiên tiến chưa từng được áp dụng cho bất cứ game nào dành cho điện thoại di động.
    Chúa Nhẫn là thế giới hoàn hảo để bạn trở thành một anh hùng, được kết giao bằng hữu, được chiến đấu và được ngưỡng mộ. Dễ dàng Log-in bằng điện thoại hoặc máy tính cá nhân, bạn có thể chơi bất cứ khi nào và ở đâu.
    Bản Close Beta của Chúa Nhẫn Online đã ra mắt ngày 22-05-2011. Mọi người có thể download và khám phá thể giới Chúa Nhẫn tại đây.
    Download phiên bản cho Iphone tại đây.
    Một số hình ảnh trong game:
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
  2. vinhsmear

vinhsmear Thành viên

Được Like:
    1
    Khó chơi quá! hic đang đợi bản tiếng việt chơi...........
  3. VTC Mobile

VTC Mobile Thành viên

Được Like:
    1
    Hiện tải đang là bản tiếng Việt rồi mà bạn. Khi vào game, bạn vào Menu, Settings, chỉnh đến phần Common, chọn Language là Tiếng Việt. Sau đó ấn Lưu là game sẽ chuyển sang tiếng Việt.
  4. monster91

monster91 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình nghe nói có cuộc thi hiến kế cho game hấp dẫn lắm?? mình mong sẽ có nhiều cuộc thi như thế này cho các bạn thích game chúa nhẫn tham gia thử tài!!
  5. heygirl

heygirl Thành viên

Được Like:
    0
    Đúng đấy, mình thấy game chúa nhẫn chơi đòi hỏi tính đồng đội cao, nếu có càng nhiều cuộc thi diễn ra thì game sẽ ngày càng hay và hấp dẫn hơn nữa!
  6. monster91

monster91 Thành viên

Được Like:
    0
    khi nào thì có bản update mới hả bạn, bản mới có nhiều nhiệm vụ hơn không?
  7. heygirl

heygirl Thành viên

Được Like:
    0
    chăc là trong tuần này sẽ có bản update mới đấy bạn a, cư dân chúa nhẫn cũng đang mong chờ từng ngày đây, chắc bản mới sẽ thú vị lắm nhỉ!hj\:D/
  8. zupiter

zupiter Thành viên

Được Like:
    0
    chuẩn không cần chỉnh, game quá hay:)
  9. solero

solero Thành viên

Được Like:
    0
    Ẹc, game này có vẻ hot nhỉ, la liếm diễn đàn nào cũng thấy game này. Chơi thử cái coi sao?
  10. heygirl

heygirl Thành viên

Được Like:
    0
    trời, giờ mới bắt đầu chơi game ah? bạn phải nhanh chân lên, chuẩn bị có bản update mới rồi kìa, có gì không hiểu thì cứ pm cho anh em, anh em sẽ hướng dẫn cho,hoặc là có thể vào trang chủ của nó để tham khảo thêm, nhiều thông tin mới có ích cho bạn đấy.