Xin giúp chuyển danh bạ từ Nokia E71 sang iphone

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi mottinhban, 22 Tháng mười hai 2009.

1. mottinhban Thành viên

Có bác nào biết hoặc nhớ cách đưa danh bạ từ E71 sang iphone không hướng dẫn mình một tí ( ngoại trừ cách coppy ra sim vì danh bạ hơn 500 số)
    mình đã thử những cách sau nhưng không được
    đầu tiên mình coppy danh ba trên E71 ra thẻ nhớ , sau đó đưa danh bạ trên thẻ nhớ vô address book trên pc , rồi mình kết nối IP với pc để sync IP với Address book , sync xong mình vô IP thì có danh bạ nhưng kẹt nột nỗi là chỉ có tên mà không có số điện thoại
    Vậy có bác nào có cách nào để đư được danh bạ từ máy nokia sang iphone được không , (ngoài cách coppy lên sim nhé , vì sim chỉ coppy được 250 số thồi , mà đối với những máy nokia sử dụng hệ điều hành thì chỉ coppy chứ không chuyển được )
    thanks all trước:D
  2. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    bạn thứ dùng iphone pc suite để chép vào IP chưa,cho file danh bạ vào pc rồi dùng iphone pc suite importan cai file đó vào rồi sync koi sao
    trc mình dùng nokia pc suite copy danh bạ vào máy tính theo dạng vcard hay gì đó có nhiều dạng lắm,rồi dùng itune,ip pc suite mà restore vào