CHUYÊN ĐỀ Firmware N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi thangkho0909, 17 Tháng mười một 2006.

1. thangkho0909 Thành viên

2. mafia8486

mafia8486 Thành viên

Được Like:
    17
    Về cơ bản thì không có nhiều thay đổi đâu bạn ạ
    Chỉ thêm được cái format 4 ngón thôi (cài Kpd 2.11 vô tư đê,mình cài thấy chạy cũng tốt)
    và một số phần mềm ít kén chọn hơn,cài chạy ít lỗi hơn
    vuongphuong384 thích bài này.
  3. thangkho0909

thangkho0909 Thành viên

Được Like:
    2
    OK. format được 4 ngón thì mình thích lắm, khỏi sợ đem chạy chương trình lại, nhưng lúc trước mình có nghe nói là cài được một số phần mềm dành cho s60 symbian7.0 mà sao mình cài chẳng thấy được, nó vẫn báo lỗi và không xài được gì hết. Cám ơn bạn đã trả lời cho mình nha, rất mong được sự giúp đỡ của các bạn nhiều hơn nữa.
  4. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    N-gage có thể cài rất nhiều phần mềm ứng dụng,nếu bạn cài nào mà bị lỗi thì bạn post tên của phần mềm đó ra,anh em sẽ giúp bạn giải quyết.thân!
  5. thangkho0909

thangkho0909 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình rất thích một số phần mềm "MumMSv4.15" hay phần mềm"Gọi đi có tiếng chuông" đó bạn. Và một số phần mềm khác nữa, mong được sự giúp đỡ. Thanks !
  6. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Bạn vào đây mà tìm nhé GDS.download !
  7. thienthan0702

thienthan0702 Thành viên

Được Like:
    11
    bác ơi bác ra tiệm để nâng cấp hả hây làm ở nhà heheheheh
  8. PenguinVaio

PenguinVaio Thành viên

Được Like:
    21
    Chắc cái này mang ra ngoài hay ở nhả thôi .Trong hãng chỉ có 4.15 là hết rùi,Hình như ra ngoài lảm thì tốn khoảng 150k thì phải.Mình cũng đang phân vân wa1 chừng,kg biết sao nữa.
  9. soni

soni Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cứ đem tới 6A Tú Xương ( Customer care của Thế giới di động ) Tp HCM, người ta chạy cho, có bản 4.60 rùi, mình mới up hồi chiều nè, co' 120k thui, ko bit có ít lỗi hơn ko,
  10. thangkho0909

thangkho0909 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình có bản MumSMS v4.15 va v4.16 lâu rồi, mình chỉ hỏi là máy mình đã nâng cấp FW v4.60 có cách nào cài được soft trên ko? Mình đã tải FW v4.60 và đem ra tiệm cho thằng bạn nó nâng cấp lên giùm đó. Free mà !!! hehehe...