CHUYÊN ĐỀ Firmware N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi thangkho0909, 17 Tháng mười một 2006.

1. vagabon

vagabon Thành viên

Được Like:
    119
    sao con qd của em lên 4.6 mà không khởi động được màn hình trắng xóa lại còn giật giật nên đành phải hạ nó xuống 4.15 như cũ chán wa
  2. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    cho hỏi bây giờ FW mới nhất của NgageC là FW nào ? có hổ trợ tính năng nào hay ko ****?
    the Boss thích bài này.
  3. tunglo

tunglo Thành viên

Được Like:
    3
    4mat 4 ngón với 4mat *#7370# có khác j đâu mấy huynh
  4. vuongphuong384

vuongphuong384 Thành viên

Được Like:
    1
    bạn cho mình hỏi fw của mình la v 04.60 thì có cần nâng cấp ko minh ko hỉu rõ về fw lắm thakss bạn nhìu
  5. Virgo

Virgo Thành viên

Được Like:
    1,047
    4.6 là cao nhất của N-Gage QD rồi,an tâm mà dùng đi,muốn dùng 5.0 thì chạy FW Trung Quốc nhé
  6. wu1503

wu1503 Thành viên

Được Like:
    29

Bản 5.0 Tiếng hoa , giản thể hay phồn thể vậy? muốn up thì ở địa chỉ nào??
  7. kimhiepbg

kimhiepbg Thành viên

Được Like:
    1
    mình ở Thái Nguyên có chỗ nào up lên 4-6 hok vậy. máy mình trước đang chạy bản 4.15 nhưng 1 lần mình send vào bộ nhớ máy bài mp3 thếlà sụt máy khởi động không lên đi up họ bảo chỉ có bản 4.0 thế là phải đành chiu. hic. máy mình giờ lỗi tùm lum vậy.
  8. ruamoctoc

ruamoctoc Thành viên

Được Like:
    0
    giup toi voi!!!

tôi có con N-gage QD hiện nay đang bị khó bấm một số phím. Có giải pháp nào hiệu quả để khắc phục vấn đề này không.Bác nào biết giúp tôi với.Thanks
  9. Duydongnat

Duydongnat Thành viên

Được Like:
    11
    nếu làm ở nhà thỳ chỉ cần có đồ nghề là ok , còn ra tiệm chỉ có 20k->30k là đắt lắm rồi chứ đâu đến 150k như bác nói .
  10. Duydongnat

Duydongnat Thành viên

Được Like:
    11
    bác nên mang ra tiệm để vệ sinh cho em nó la ngon ngay,nếu ngại ra tiệm thỳ bác có thể tự làm vệ sinh ở nhà cũng được