Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    trời ơi, các đồng chí ơi, đồong chí nao lam cưa hàng thi lam ơn lấy 3230 ra so sánh giùm anh em trên này với. chứ để anh em mua xong cái khg hợp ý rồi ngồi khóc ròng thì buồn lắm.

ủa loa 3230 nho như 6600 hả? điên chưa. tự dưng bán 7610 để chuẩn bị đổi 3230. HỒN NHIÊN quá. hu hu
  2. spear

spear Guest

Nếu bạn muốn sử dụng hàng tầm tầm thì nên dùng 6670 hơn là 3230 vì bàn phím của 3230 rất dễ bị trầy xước, 6670 thì manly hơn 7610, dễ bấm hơn
  3. lewin

lewin Thành viên

Được Like:
    2
    í tui là chức năng
  4. tazanvn

tazanvn Thành viên

Được Like:
    116
    Chức năng thì 3230 hơn rồi
    1) có FM (âm thanh nghe hơi bị hay),bạn phải cắm tai nghe mới mở FM được
    2)chụp hình 1.2 trong khi 6670 chỉ có 1.0, và 3230 quay phim được 1 giờ
    3)mỏng ,nhẹ hơn
  5. fantasylove

fantasylove Thành viên

Được Like:
    77
    Còn ý tui là bạn sai cơ bản.Palm là do Palm và sony làm, còn O2 tui mới chỉ thấy làm PocketPC thui
    Bạn có thể vào đây để xem hình dáng con palm như thế nào nha, có khác j so với PPC không
    http://www.palmone.com/us/?siteRef=p1-xfer
  6. lewin

lewin Thành viên

Được Like:
    2
    cái này đúng là tui sai bét nhè vì tui cứ quan điểm những cái có màn hình tổ chảng và phải xài cái bút chấm chấm vô đều kiu là palm, còn cái nào có thêm tính năng mobile kêu là palm tích hợp mobile
  7. lovelydaisy

lovelydaisy Thành viên

Được Like:
    10
    palm rẻ hơn PPC nhìu bro ui.hãy tìm hỉu kỹ hơn để có cái nhìn tổng quát hơn về di động nha bro
  8. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    các đồng chí, hình như lộn chủ đề òi, đây là thread bàn luậnn về 3230 mà, đâu phài cho PDA đâu
    buồn ghê, chẳng có đồng chí nào đưa thêm ý kiến về 3230 hết cả, chắc di chuẩn bị họp mặt ở HCm hết òi
  9. craziness60

craziness60 Guest

N3230 : Làm mất sức - Chơi chán phèo.
  10. hiphop

hiphop Thành viên

Được Like:
    10
    Tóm lại mong các bác không bàn tán lan man nũa, em chỉ hỏi một câu là với giá hàng công ty con 3230 là 5.770.000 thì có xứng đáng không?Liệu một thời gian ngắn nũa nó có down không?Riêng tôi cảm thấy với các tính nang hiện có của nó thì giá 3230 nhu vậy là chấp nhận đuợc nếu so với các máy khác.