Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. CLEOPAC

CLEOPAC Thành viên

Được Like:
    2
    Hic... hóa ra tớ bị đầu tiên à ??? Phải format lại máy ư ?? Chà, mệt đây. Còn cách nào ko hả các bạn
  2. bz1201

bz1201 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác muốn nghe nhạc hay và chụp hình đẹp thì cứ làm em N6680 đi. Nghe nhạc hết chê, chụp ảnh nhìn hết nói luôn. Hình thức được. Ghét mỗi cái không thể dùng nhạc MP3 làm nhạc chuông được. hihi
  3. hungbow7

hungbow7 Guest

toi vua mua 3230 xong.gia la 5 trieu 8 tram nghin dong.Toi cai du het roi nhung chua co phan mem xem anh,vay xin hoi ai co thi cho minh voi .Xin cam on nhieu
  4. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Phần mềm xem ảnh của bác đây.

Các file đính kèm:

5. bạn cleopac ko điều chỉnh âm lượng được khi nghe mp3 ah?vì mình làm trong st dtdd nên cũng có gặp tình trạng này rồi,bạn thử remove chương trình ultra cũ ,sau đó format thẻ nhớ và cài lại ultra 1 lần nữa thử xem sao,chúc bạn thành công
  6. theo như mình đã từng làm thì n3230 là format thẻ nhớ lẹ nhất,thẻ 256m bỏ vào format chưa tới 3p,tuy nhiên thời gian gần đây hình như 1 số máy hàng chính hãng khi nhập về bị lỗi phần mềm nên khi format thẻ gốc 32m ko được,chỉ có thể cài được ultra mà thôi,ngoài ra ko cài thêm được bất cứ gì hết,còn nếu xài thẻ khác thì vô tư
  7. hung_mobile3230

hung_mobile3230 Thành viên

Được Like:
    132
    Mời các bác cùng E tham gia củng cố cho Em No_3230 nhé.
    E đã tải rất nhiều Games, themes, và nhìu thứ khác, và quan trọng hơn cả là đã TEST thử và dùng trên máy 3230 của E. Vì vậy mong bác MOD đừng xóa chuyên đề 3230. E thấy các bác chê Em 3230 quá, nhưng E thấy nó cũng rất nhìu ứng dụng. Em cảm thấy hiểu biết của E quá nông cạn, nên mong các bác vô chuyên đề này và ủng hộ em 3230. Xin chân thành cảm ơn các bác ADMIN.
  8. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    Themes đã test và rất dẹp trên 3230

đây là 1 số Themes mà Em lấy về được, Em thấy rất đẹp và vãn đang dùng trên 3230 của E. Kính tặng các bác. Nếu các bác có thems 3230 đẹp thì chia sẻ với A E nhé. Thân!

Các file đính kèm:

9. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Góp với bạn một số theme đẹp cho 3230

Các file đính kèm:

10. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    Một số Games E cũng đang dùng 3230

Games 3230 chạy dung lượng nhỏ thì rất ngon, tuy nhiên E chưa bít dùng GAMES qua BLUTOOT với các máy khác, mong các bác chỉ giáo. Thân

Các file đính kèm: