Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. hung_mobile3230

hung_mobile3230 Thành viên

Được Like:
    132
    thêm chút ứng dụng nữa nhé!

Mong các bác ADMIN thông cảm tụi E chỉ muốn chia sẻ với nhau về em 3230 này thui mà. hihi. mong bác để tụi 3230 bọn em có đất để chia sẻ kinh nghiệm với nhau.. cảm ơn bác ADMIN nhìu nhìu.
    1. SMS love : nội dung là ... kí gì mờ iu iu đó. Toàn câu bất hủ, tui test và gửi cho ng iu đang học DH NGoại ngữ được khen hoài, hihi.
    2. Alarm thì là cái chuông rùi, các A có cay mũi ông SAMSUNG, hay LG ko? khi hắn ta thì cài được nhìu chuông báo thức với nhìu thời gian khác nhau. hihi, đó chính là cái đấy, tui phải trông cậy vào nó mới tỉnh giấc được vì toàn thức khuya làm việc nè. Cảm ơn ALarm.
    3.Carbinfix: cái này nguy hiểm à nhe, tui dùng thử rùi nhưng chưa có vius nên ko sao, thui thì Ai bị nên dùng.
    4. DVD là xem phim chất lượng cao đó, hơn AVI ở chỗ tua đi tua lại cực nhanh. còn xem phim chỉ như nhau.
    5. Oprman: Cái nầy A E ta khoái lắm, tui và ng iu tui tranh nhau chọn LOGO mạng đó, vì có cái này. các bác bỏ chữ VINAPHONE hay VITTEL đi mà dùng LOGO đẹp. Load logo đẹp thì vào ALOFUN ma load.

Các file đính kèm:

2. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    tui up cái quan lý chương trình này lên, để các bác xài 3230 cùng E tiện sử dụng nhé. Thân.

Các file đính kèm:

3. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    chài ui! mấy kí phần nè sao 3230 chăng dùng được?

Các bác cao thủ 3230 giúp E với. E chơi thử GAMES 3230 sao mãi mà không chơi được? huhu.
    Nhân thể cho hỏi Bác nào có cái chương trình quay phim từ 3GP -> MP4 quay cho nét ko? Em 3230 này quay được nhìu thời gian đó, nhưng mà chuyển cảnh giật và bị vỡ hình kinh khủng. Mong các bác chỉ giáo.

Các file đính kèm:

4. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    xin phần mềm quay phim 3230 MP4

các bác cho E xin phần mềm gì gì mà chuyển quay phim từ 3GP sang quay loại nào đó đẹp hơn nhé. cảm ơn các bác.
  5. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    Gop vui nè: Mong các bác chỉ giáo.

Các file đính kèm:

6. nguyenhquyen

nguyenhquyen Thành viên

Được Like:
    14
    ETIcamcoder: Quay film định dạng avi

Các file đính kèm:

7. nguyenhquyen

nguyenhquyen Thành viên

Được Like:
    14
    bác nào có phần mềm đọc đc file *.pdf trên 3230 cho em xin với
  8. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    roài, cái này bác thử xem, nhưng xem PDF làm gì dùng REPLIGO ý, xem rõ ràng và converter cũng dễ hơn nhìu, với lại đuôi REP nhìu ng dùng hơn, nhìu truyện để load hơn. Thân

Các file đính kèm:

9. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    E cài vào máy rùi nhưng sao ko vào phần : Camcorder vậy bác? Bác đã xài lên em 3230 của bác chưa vậy? Bác giúp E đi nhé. thân!
  10. Chiplucky

Chiplucky Thành viên

Được Like:
    37
    hình như phần mềm quay phim tíhc hợp trong máy 3230 là 3GP khi chuyển sang các định dạng khác bao giờ cũng bị giựt hình hết thì phải ?