Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. 0912266565

0912266565 Thành viên

Được Like:
    444
    dùng tạm cái này đi bạn

Các file đính kèm:

2. CLEOPAC

CLEOPAC Thành viên

Được Like:
    2
    Ặc , hóa ra có ng` bị rồi à, con N3230 của tớ cũng bị như thế, giờ làm thế nào, nó ko đánh chữ đc nữa, hu hu, giúp tớ với !!!!!!
  3. CLEOPAC

CLEOPAC Thành viên

Được Like:
    2
    Máy của em cũng hàng công ty đấy chứ, cài vào nó báo lỗi luôn
  4. duy_h5

duy_h5 Thành viên

Được Like:
    4
    cho hỏi về 3230?

em mới mua 1 con 3230 trên Đặng Dung (BH đến tháng 7 năm sau)sau khi test thử thì thấy :
    - Chụp ảnh nét hơn 7610 (nhưng lại bị bẹp hình -- Lám sao để khắc phục đc cái này ?)
    - Thỉnh thoảng vào new mesenger thì nó không vào được (có phải do e cài phần mềm lưu tin nhắn vào thẻ không?)nhưng retast lại máy thì vào vô tư.
    - Nghe nhạc thì hơi bị rè (ko thể nào hay bằng con N gage qd cũ :D)
    Làm sao để khắc phục các tình hình trên cho ổn định hơn?
  5. hf1986

hf1986 Thành viên

Được Like:
    0
    cac bac cho em hoi mua mieng nilon dán mặt con 3230 o dau ???
  6. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Vậy là máy của bạn bị lỗi FW rồi. Bạn nên đi cài lại FW sẽ khắc phục được thôi.
    chúc vui vẻ.
  7. duy_h5

duy_h5 Thành viên

Được Like:
    4
    Vậy bác cho em hỏi cài lại FW khoảng bao nhiêu xiền?và ver nào là hợp lý
    hic!hôm trước máu quá,vác hết tiền nong ra chơi con máy này,bây h phải ăn mì tôm rùi đây này thế nên vấn đề tiền nong rất quan trọng ,bác nào ở HN có khả năng giúp em đc?Em đang ở Thanh Xuân!Thank!
  8. duy_h5

duy_h5 Thành viên

Được Like:
    4
    radio?

ngoài vấn đề nêu trên thì em còn một vấn đề nữa cần hỏi các pác.Con 3230 này có thể nghe FM đc đúng không ạ?vậy sao em bật Visual Radio lên thì nó có cái nhạc hiệu rồi nó đòi Viúal service ID.Nói vậy là phải kết nối GPRS để nghe FM a?
  9. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Giá không bao nhiêu đâu bạn. 50-70k thôi. Các phiên bản cũ chạy ổn định hơn. các phiên bản mới nhât hay bị hiện tượng khi tắt máy và bật lên thì nó tự tắt luôn. vài lần mới được, phát bực luôn, tui bị rồi. thiếu nước đập bỏ máy thôi. Tui đang dùng phiên bản V 3.0515.0ch, 15/04/05, RM - 51. Tuy nhiên phiên bản này có một lỗi nhỏ là ở chế độ Silent, tin nhắn không có rung, dù đã chỉnh rung on.

Bạn bật FM lên thì phải cắm tai nghe vào. bấm vào mũi tên lên hoặc xuống đó để dò đài. nghe FM hay lắm.
    chúc vui vẻ.
  10. duy_h5

duy_h5 Thành viên

Được Like:
    4
    Phiên bản của em là :V 3.0505.2 19-02-05 RM-51 Dùng thấy nó nghe MP3 hoặc nhạc chuông thì bị rè.Tiếp nữa là trước khi có tin nhắn hay chuông điện thoại reo thì nó có một tiếng bíp đầu tiên sau đó mới có nhạc chuông.
    Vậy ver bao nhiêu thì chạy ổn định nhất?

Máy của em là hàng công ty vậy mang ra Nokia Care nó có chạy phần mềm free ko?