Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Trước tiên bạn hãy remove fonts TV nếu có, sau đó có thể format bằng quy tắc 3 ngón tay hoặc bấm mã *#7370# để tiến hành format.
    Thân chào!
  2. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
  3. silichick

silichick Thành viên

Được Like:
    5
    Cảm ơn các bạn cho ý kiến. Theo mình, Repligo không có chức năng autoscroll thì không thể hay hơn MobiReader được!
    SmartMovie mình remove rùi cài lại không đc.
    Còn 2 chương trình Java kia mình nhớ có trong diễn đàn rồi. Hoặc bạn có thể lấy 1 cái theo link này
    http://www.dotsis.com/vb/showthread.php?t=7189
    Còn chương trình astrologer (chiêm tinh) bạn tìm trong diễn đàn nhé
  4. hello_moto

hello_moto Thành viên

Được Like:
    31
    có anh em nào đã cho con 3230 lướt web bằng ADSL chưa vậy, mình làm mãi mà chưa được !
  5. KoolFire

KoolFire Thành viên

Được Like:
    118
    Theo tui Philip Camcoder mới là ngon nhứt vì nó vừa rõ nét, vừa quay phim xong phát lại full-screen nữa, ETI mà làm được thì tui bó tay!:whew:
  6. hung_mobile3230

hung_mobile3230 Thành viên

Được Like:
    132
    oki! cai nao cung dep. cai nao cung hay/ Tuy nhien cai cua tui toan phai be khoa thui ah`
    . hihi
    Nhung khoai la duoc ma`/
  7. honey1621

honey1621 Guest

em vừa xòe xong,rách cái quần và con 323 của em cũng bị xước nhoe nhoét ở phần phía sau(phần nổi lên của camera ấy,nhưng camera kô xước,chỉ xước phần nhựa bên phải,camera ở bên trái mà,xứoc từ phần có chữ 1,3mp sang phải ấy,hic)
    Em muốn hỏi là nếu mình thay vỏ thì có thay dc phần nắp camera ấy kô
    Mong các bác giúp em nhé
    tiếc wa
  8. tuyet_len

tuyet_len Guest

Các anh cho em hỏi, em mới xài 3230, đã có cáp dku5 nhưng không cách nào kết nối với máy tính bằng PC suite (bản 6.4).
    Nhân tiện đây các anh có thể cho e biết có cách nào dùng 3230 làm modem để truy cập vào web trên máy tính không ạ? Rất mong được giúp đỡ :whew:
  9. love_and_dark

love_and_dark Thành viên

Được Like:
    4
    cac bac oi cho em xin phan mem dieu khien tivi (loai novliremote)va test tram BTS.
    Xin cam on nhieu!
    LS
  10. NGQMusic

NGQMusic Thành viên

Được Like:
    5
    Chao cac ban font thi tu minh cung lam duoc ma !!!Co ai muon hay viet Email cho toi , toi se gui cho chieuvang1982@yahoo.de