CHUYÊN ĐỀ về Thẻ nhớ cho N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi huynhphutien, 19 Tháng mười hai 2006.

1. Nguyên Dũng

Nguyên Dũng Ex-Mod

Được Like:
    1,486
    N-gage Classic tui đang xài 1gb hồi trưỡc có thử 2gb xài được nhưng khá chậm . Thẻ 2gb mà nhanh như 512 thì hay quá nhỉ . Chắc máy bạn mạnh lém . Hôm nào thỉnh giáo thử nha ! . Chúc mừng bạn !
  2. yiukiang

yiukiang Thành viên

Được Like:
    71
    post cái Topic xong , anh em nói dữ quá nên chủ Topic xách dép chạy lun òi :)
  3. OneForAll

OneForAll Thành viên

Được Like:
    25
    Thôi thôi, ai thích nhiều thì 1-2GB chứ em thì 512 là tốt nhất. Chạy ổn định & ko hại máy là chính. 300MB nhạc + 130MB games(apps) là ổn rồi....! nếu thích bộ nhớ lớn thì mang theo ổ cứng 120GB kè kè bên mình :D :D :D
  4. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    Híc dùng thẻ 2G để làm cái ji` không biết , bạn kia vào đem con bỏ chợ rùi ko thấy vào ý kiến cho mọi ngừoi cùng bít
    Ở ngoài HN thì ra Phú Thái 43 hay 46 Đại La , thẻ bảo hành 5 năm chất lượng ok , mua thẻ ngoài thì chất lượng cũng ko kém ( trừ mấy cái thẻ tầu ) giá lại rẻ hơn 1 chút nhưng thường thì bảo hành từ 2-3 năm ^^ mà thẻ có mấy khi hỏng đâu nhỉ
  5. boyngage

boyngage Thành viên

Được Like:
    205
    thẻ của em hỏng nè.Cho vào máy,nghe nhac toàn báo muíc player sýtem enror.Chan luon.Chưa mượn được cardreader về để sửa.Ngage cắm vô PC thì không nhận,hic.Hết đường.Chắc là phải lên phú thái làm cái 512m thôi các bác nhỉ.
  6. tvp3004

tvp3004 Thành viên

Được Like:
    162
    1 chầu cafe a?ok liên.cho mình số phone đi,lên sg sẽ phone cho bạn,rồi đi uống cafe nha!mình đang sử dụng cả 2 con n-gage C made in finland ,v4.03.1 cái chạy 1 g,1 cái chạy 2g.
  7. boyngage

boyngage Thành viên

Được Like:
    205
    ặc bác TVP3004 hạnh phúc nhỉ vì có hẳn 2 em ngage kè kè bên mình.Em thì 1 vợ 1 thẻ 128 đã thấy mãn nguyện rùi.
  8. superthien

superthien Thành viên

Được Like:
    208
    cha , 2 tay 2 súng ngage ,bác là nhứt rùi , khi nào đi nhớ hú cho e xem với nha !
  9. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    ^^ bạn là người hạnh phúc nhất nhưng nếu điều đó mất đi bạn sẽ là người đau khổ nhất ^^ ,em thì chỉ chơi 1 thôi ko lại mệt
    @ bác superthien lúc nào bác sang bên sl4x cho em hỏi chút nha ^^
  10. zI.

zI. Thành viên

Được Like:
    292
    wow xài thẻ tới 2Gb mà nhanh như 512Mb sao kinh wá :eek: :eek: chắc máy bạn đã overclock lên rùi hả chứ máy tui chạy thẻ 1Gb là giật giật kô nổi rồi