CHUYÊN ĐỀ về Thẻ nhớ cho N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi huynhphutien, 19 Tháng mười hai 2006.

1. TnTonly

TnTonly Thành viên

Được Like:
    113
    Máy mình cũng bị như rứa. Hình như là do thẻ, vì mình thay bằng cái thẻ khác thì không thấy hiện tượng này. Nhưng mà bây giờ bảo mình thay sang thẻ khác để dùng thì cứ tiếc của, chưa thay. Thế mà phiền toái lắm đấy.
  2. hoaiphu

hoaiphu Thành viên

Được Like:
    0
    có ai đổi thẻ nhớ 1G lấy thẻ nhớ 256M (KINGTON) hay ai bán thẻ 1G thi liên lạc với phuhoai12345@yahoo.com nhe.giá cả bàn sau.
  3. karyoka

karyoka Guest

Em đang dùng Ngage QD . Nghe các bác em làm con thẻ MMC mobile 1G phú thái mà sao máy ko nhận thẻ nhỉ???
  4. duc_design

duc_design Guest

Hình như phải xem lại định dạng lúc Format là Fat hay Fat32 gì gì đó !
  5. duy007vn

duy007vn Thành viên

Được Like:
    29
    Khi format trên PC thì nên chọn là FAT thôi ==> chọn FAT32 ko khéo có ngày thẻ die đấy ^^
  6. karyoka

karyoka Guest

Bác nào giúp em với . Em mua thẻ MMC mobile 1G ko mà Ngage QD của e nó ko nhận . huhu:confused:
  7. haidove

haidove Ex-Mod

Được Like:
    588
    bạn làm như bác này chỉ chưa ???
    riêng mình xài thẻ RSDV MMC 512 mua về bỏ vô là chạy ầm ầm luôn, chả vấn đề gì cả !!!
  8. karyoka

karyoka Guest

Thẻ của mình mới tinh mà, đã có gì đâu, mấy ông phú thái phô mát cho rồi. Mình vội nên ko kiểm tra. Về nhà thấy cop con thẻ 256 sang thẻ mới, thì ko thấy máy nhận thẻ. 512 thì đúng là vô tư vì trc thằng bạn mình dùng rồi mà
  9. phuongpv6666

phuongpv6666 Thành viên

Được Like:
    1
    Kíu kíu với các pác ơi
    Có pác nào bít ở HN chỗ nào bán thẻ 1G RS ko thế
    E chạy cả chợ giời mà chỉ co thẻ MMC thôi, lên cả Trần Hưng Đạo cũng ko có.
    Mà các pác bảo thẻ MMC chạy ổn nhưng e thấy nó ko vừa khe căm thẻ(Trước e cũng bị kẹt thẻ loại này 1 lần rồi)
    =((
  10. zI.

zI. Thành viên

Được Like:
    292
    SomeBodyHelpMePlzzzzzzzzzzzzz

Số là cái thẻ 512 của tui tự dưng dở chứng khi vào game thì nó báo lỗi vào bay thẳng ra ngoài load vô menu cũng kô dc để thêm 1 xíu nữa thì máy bị đơ và auto restart:mad::mad::mad:tui điên tiết format thẳng trên đt nhưng sau khi format khi vô mục sound thay vì là digital và ringtone lại là digital và simple:confused::confused::confused:rùi tui cắm vô computer thì kô safe remove nó ra dc format trên computer cũng kô cho:((:((:((:((
    Ai có bị dzụ nì rùi thì chỉ cho mình với nhe