Thảo luận Chuyên đề vỏ, vòng cao su N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi tuantran, 2 Tháng hai 2005.

1. ngoccam

ngoccam Thành viên

Được Like:
    177
    đây nè a ơi :D em chỉ rõ ràng luôn nè

cứ đi trần hưng đạo khúc vô quận 5 đó , tới ngã 4 chuẩn bị lên cầu nguyễn tri phương ( đèn xanh đỏ) , ko thể đi thẳng vì 1 chiều , phải quẹo phải rồi quẹo trái , đi lên tí xíu xong vòng qua lại trần hưng đạo bạn cứ đi theo chiều của mình là lại về ngã 4 lúc đầu. nhớ nhìn bên phải nhé. ( gần ngã 4 bên phải là cửa hàng phi phàm đó ) nói là do anh nhân giới thiệu ... sẽ được giảm 20% =))
  2. nguyenlap

nguyenlap Thành viên

Được Like:
    2

Bên bên có vỏ của QD ko pác, em đặt 1 bộ luôn, nếu đẹp đẹp em mua giá cao bác ơi =D>=D>=D>=D>
  3. superthien

superthien Thành viên

Được Like:
    208
    chùi ,bro ngoccam quen á, chỗ đó bán vỏ nhiều , chủ nhân hình như người hoa thì phải ,hum bữa mua cho e gái vỏ W800i và phím mất 160k ,chắc bữa nào mua nữa phải nhờ bro ngoccam để được giảm giá quớ !
  4. hellojad

hellojad Thành viên

Được Like:
    29
    bác Hi tech cho em đặt luôn 10 cái vỏ zin nhé ! make up,đì zai sài dần ...:D nói thật đó ! hok dỡn đâu.có thể đặt tiền trc ....:)
  5. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    bác nào mua dc vo zin cho ngage c chưa , giá bao nhiu vậy các bác ^^
  6. doremon2005

doremon2005 Thành viên

Được Like:
    234
    Mình cần 1 bộ vỏ zin theo máy củ cũng được để đem sơn lại nè, ai có không vậy, share cho mình với!
  7. donki87

donki87 Thành viên

Được Like:
    0
    15k Hàng Tàu thui, nhg sài tạm cũng đc. Chợ Trời- Phố Huế
  8. boom

boom Thành viên

Được Like:
    0
    bro nào biết chỗ nào ở HCM bán vỏ cho Ngage C chỉ em với, em tìm hoài mà ko ra
  9. minhtrinh06

minhtrinh06 Thành viên

Được Like:
    260
    Hùng Vương, Kim Anh 3/2 bán vỏ lô, còn vỏ zin thì phải săn thôi, sau 1 thời gian săn lùng tui có 4 bộ vỏ zin nè, vui ghê!!!
  10. hellojad

hellojad Thành viên

Được Like:
    29
    Thầy minhtrinh ơi ! em có vỏ lông chuot mới lắm . Thấy đổi cho em màu trắng với . mà em ở HN đổi sao đây trời :(