Thảo luận Chuyên đề vỏ, vòng cao su N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi tuantran, 2 Tháng hai 2005.

1. handballvn

handballvn - Banned - Staff Member

Được Like:
    3,622
    em ra số 2 lê thanh nghị rồi mà ko có vòng màu trắng T_T
  2. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    cái màu trằng ở đâu đẹp dzị?
  3. handballvn

Được Like:
    3,622
    em cũng đang tìm, chả thấy ở đâu bán cả. Với cả có bác nào ở HN biết bán jắc chuyển tai nghe cho classic em tìm wa`i hok thấy. hixxx. Quên mang ko mang ra giờ chả có gì nghe nhạc T_T
  4. HuyTim

HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ Staff Member

Được Like:
    13,271
    bữa e ra Trần Hưng Đạo nghe ông kia nói còn cái tai zin n-gage C!
    hổng bít bữa nay còn kh anh vo SG e với a đi hỏi...! ^^
    gần Phi Phàm đó...!
    handballvn thích bài này.
  5. handballvn

Được Like:
    3,622
    :-$chú nói thế thì nó bay mất bây giờ :D, okie. thanks chú em ^^
  6. anh2online

anh2online Thành viên

Được Like:
    152
    bac handball ra Hanoi ăn tết hả,ko tìm thấy ron Ngage hả bác,nhưng mà bác có thấy đúng là cái ron ở 2 Lê Thanh Nghị màu xám ko hả bác!!
  7. handballvn

Được Like:
    3,622
    Hôm qua đi off mà ko biết liên lạc với anh2online kiểu gì ^^. Em qua đó rồi, mà ko thấy màu xám như bác bảo nhưng có màu đỏ và màu vàng, màu đen bình thường nữa. Em làm luôn 2 cái vàng và đỏ ^^ . Thật ra em muốn tìm cái màu trằng cơ, nhưng dù sao cũng thanks bác đã chỉ hàng đó ^^
  8. anh2online

anh2online Thành viên

Được Like:
    152
    hehe,hom rồi em cũng ra đó mua được cái màu đỏ,mừng húm,thê mà đem về lắp ko vừa mới đau,đành để ngắm!!!Bác còn mua được cả màu vàng nữa hả,sướng thía nhẩy,hôm nào có xiền lại qua đó^^Bác đi off ngoài này hả,cứ pm vào nick a2hyh,nick yahoo của em đó,em dùng slick chat suốt ngày,kiểu j cũng gặp^^,cho số DT trên này sợ bị quấy rối lém bác a^^
  9. handballvn

Được Like:
    3,622
    uhm ở đó có mấy màu hay hay nhưng mà vòng lởm quá, về lắp vào nhìn kỹ thì thấy xấu lắm T_T
  10. anh2online

anh2online Thành viên

Được Like:
    152
    hehe lởm hả,mấy cái màu mè thì đúng là lởm thật,cái màu đỏ em mua hôm trước hơi cong,lắp vô ko cài được nắp pin vô^^nhưng cái vòng "màu xám ghi" em giới thiệu bữa trước ùng ngon lành lắm,vẫn ngon như vòng zin,chưa có biểu hiện xuống cấp, xem ra fai gắn bó với nó dài dài^^