Thảo luận Chuyên đề vỏ, vòng cao su N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi tuantran, 2 Tháng hai 2005.

1. smallboy33

smallboy33 Thành viên

Được Like:
    8
    cho em hỏi ở đà lạt chỗ nào bán cái vỏ trong suốt vậy,nếu kó cho em xin cái địa chỉ lun.....em thanks nhìu......
  2. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
  3. gamergamer

gamergamer Thành viên

Được Like:
    21
    các bác có biết chỗ nào bán vỏ và sường N gage QD zin không vậy các bác,em ở HCM,em đã ra thử Phi Phàm,nhưng họ bảo hết rồi:((
  4. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    ngoài chợ đêm toàn vỏ lô thôi bạn ạ.Đừng dại mua về lắp vào máy nó ọp ẹp ra
  5. gamergamer

gamergamer Thành viên

Được Like:
    21
    xin mấy bác làm ơn chỉ giúp em chỗ bán phím QD màu cam,vỏ và sườn zin QD,em o TP HCM,thanks cac bac nhìu
  6. angelboy12

angelboy12 Thành viên

Được Like:
    0
    mình ở quang bình không biết bạn nào bán cho mình cái vỏ trong xuốt và bộ bàn phím lẩn, dây cao su = so dien thoai cua minh ai bán liên hê mình với nha hix hix 01662795313
  7. bkhoian

bkhoian Thành viên

Được Like:
    4
    làm chi mà đắt thế. tui ở đà nẵng đây mua su+sườn+vỏ mà có 65 k. su rất sít vó bóng đẹp còn sườn thì chưa thử. địa chỉ : đầu đường Hùng Vương đó, chỗ tiếp giáp với đường lê duẩn. quên mất số nhà rồi
  8. kim_yazoo

kim_yazoo Thành viên

Được Like:
    1
    em ở tpchm cần mua vỏ N-gage trong suot

em cần mua 1 vỏ N-gage QD trong suot các pro nào bít hay có bán chỉ dùm em thank các pro nhìu,DT:0977675459
  9. vuvaio

vuvaio Thành viên

Được Like:
    185
    Mình cũng cần 1 vỏ và sườn trong suốt, có bác nào bít thì pm cho mình nha, thanks,c ho mình cái giá cụ thể luôn đc ko?
  10. ducchung88

ducchung88 Thành viên

Được Like:
    3
    các bác cho em hỏi chỗ nào bán cả bộ vỏ zin của ngage qd(bao gồm vỏ,xương) vậy?giá khoảng bao nhiêu và có bao nhiêu loại vậy?em đang đinh thay cả bộ vỏ con ngage qd.Thank các bác.Em ở Hà nội