Chuyển nhạc MP3 cho Toshiba 803T và 904T

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 16 Tháng năm 2006.

1. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    803T Jp thì ko nghe được Mp3, muốn nghe được nhạc thì phải cài beatengine rồi sync nhạc qua BeatEngine,
  2. mr.c0ld_711

mr.c0ld_711 Thành viên

Được Like:
    0
    em đã sync đc nhạc vào máy qua BeatEngine rồi nhưng lúc play lại ko đc . Nó ghi là : This file cannot be played . Thế này là lỗi j hả các bác
  3. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    bạn đã đánh số của chương trình trên máy tính và trên dt giống nhau chưa "*#" ý, nếu rồi thì bạn kiểm tra lại file nhạc của bạn xem có thích hợp không (vd Bitrate cao quá, để 128kps là ok bạn ạ )
  4. mr.c0ld_711

mr.c0ld_711 Thành viên

Được Like:
    0
    phù sau cuối cùng em cũng đã làm đc . Thử hết 123456 đến *# rồi 11 số đều ko đc . Cuối cùng ghi 60422222222222 đc luôn :hug:
  5. susucachua

susucachua Thành viên

Được Like:
    6
    Các bác sử dụng 803T giúp mình với mình ko format được thẻ nên ko tạo được forder để copy nhạc vào máy được > ai co thể giúp mình tải các forder lên mình down để copy vô thẻ nhé. Thanks
  6. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    trước tiên bạn format thẻ trên PC,sau đó bạn cho vào đt.nhập số code để format,nếu format ko được nữa là do thẻ nhớ lỗi,hư.theo kinh nghiệm bác nên bỏ thẻ vào máy chụp ảnh Canon format thử xem,ko thì dùng phần mềm.
    ko format được có tải forder lên cho bạn cũng ko copy được
  7. susucachua

susucachua Thành viên

Được Like:
    6
    Có format được trên Pc bác ah. thẻ vẫn ngon. máy em đứa nào nó nghịch đổi code nhục quá > bác tải forder giúp em nhé