Xin giúp chuyển tiền thành ngày sử dụng

Thảo luận trong 'VinaPhone' bắt đầu bởi baby heo, 3 Tháng bảy 2010.

1. baby heo Thành viên

Cho e hỏi vina có dịch vụ này ko a?? nếu có thì nt làm sao? bác nào bít chỉ e với, tiền còn nhiều mà hết hạn sử dụng roài!!
  2. FireRed

FireRed Thành viên

Được Like:
    4
    Vina thì ko có nhưng do vina cho chuyển đổi giữa các gói cước (trừ MyZone) mà vẫn đc bảo lưu tk nên bạn có thể áp dụng mẹo này: đầu tiên chuyển từ gói cước hiện tại sang vinaxtra, bạn sẽ có ngay 92 ngày sử dụng. Đơị đủ 24h kể từ thời điểm chuyển thì chuyển lại gói cước ban đầu, nếu chuyển sang vinacard thì tuỳ thuộc vào số tiền trong tk chính mà bạn sẽ có số ngày sử dụng tương ứng (giống như nạp thẻ với mệnh giá đó vậy)!
    baby heo thích bài này.
  3. vn00426941

vn00426941 Thành viên

Được Like:
    5
    co cach nao ko vay ban.Minh co may cai sim vinazone con tk 100k tro len ko.Ma gio vina choi tro ra cai km2: gioi han han su dung.Ma sim minh da het han su dung roi.Ban qua 1k thi chi sai dc co 2 ngay.
  4. Vina_mem

Vina_mem Ex-Mod

Được Like:
    1,421
    sim Myzone không chuyển đổi gói cước được đâu bạn .
  5. tuan1982

tuan1982 Thành viên

Được Like:
    8
    nếu sim bạn đã dùng trên 6t thì ok
  6. anquang

anquang Thành viên

Được Like:
    114
    Dùng ToFriends bắn 1K sống được 3 ngày mà. BÁc chịu khó kiếm 1 sim Tofriend được bắn cho chúng nó đi.
  7. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    hic,sim mới xài dc 3thang thôi....còn có 5 ngày nữa hết....ko lẽ h nạp típ sao??
  8. anquang

anquang Thành viên

Được Like:
    114
    Bác tìm 1 sim Vina365 chuyển tiền được, nạp cho nó khoảng 20K thôi, mỗi khi Sim kia hết hạn bắn 1K cho nó sống lay lắt được 3 ngày mà.
    Chú ý là sim KM được cộng 30K vào đầu tháng nên trước cuối tháng nên nạp trước 1K thì còn được cộng tiền.
  9. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    hic,h mới bít là sim myzone ko thể chuyển thành vina365....
    Bác anquang nói rõ xem,sim vina365 bắn wa thì dc bao nhiu ngày sử dụng?? 1k dc 3 ngày..