có ai giúp em với :( iphone bị blackscreen

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi ter0211, 3 Tháng mười một 2010.

1. ter0211 Thành viên

chẳng là hôm nay em thấy cái màn hình tối tối vậy là vô trong setting chỉnh brightness.. ai dè vừa mới chỉnh cái thì cái phone nó tắt lun. tới lúc bật lên thì màn hình đen thui nhưng lúc ấn vô màn hình vẫn nghe thấy cạch cạch. em đã thử reset = home + power rồi nó có hiện lên hình quả táo nên em nghĩ ko phải lỗi của màn hình. em thử mọi cách rùi mà nó cũng ko lên :( có ai giúp em với :(
  2. vuanh_nd

vuanh_nd Ex-Admin

Được Like:
    237
    Restore lại trước, xem thể nào rồi tính tiếp...
  3. ter0211

ter0211 Thành viên

Được Like:
    0
    vâng em đang restore đây :(( coi như mất hết mấy thứ quan trọng trong máy :((
  4. ter0211

ter0211 Thành viên

Được Like:
    0
    sặc... lúc restore quả táo hiện lên có 2 sec là tắt luôn rồi màn hình vẫn đen thui -_-" có ai có cách j hông :((
  5. Anki

Anki Thành viên

Được Like:
    95
    Khi bạn cắm máy vào PC có báo là máy của bạn đang ở DFU mod ko?
  6. ter0211

ter0211 Thành viên

Được Like:
    0
    bây h restore vô lại đc rồi chạy back up thì lại bị lại :( kiểu này chắc phải cài mới rồi :(( có ai có cách nào lấy đc số phone từ file back up ko :(
  7. ter0211

ter0211 Thành viên

Được Like:
    0
    rút iphone ra khỏi máy thì chạy bt mà cắm vô thì lại đen thui -_-"
  8. vuanh_nd

vuanh_nd Ex-Admin

Được Like:
    237
    Thì cứ cho nó đen thui đi, rồi backup danh bạ ra.... restore xong > quăng danh bạ vô lại - chỉ dạnh bạ thôi, đừng backup full.
    Tôi suy đoán > con máy bạn bị HW - nếu muốn > mang đến chổ tôi > test kỹ con máy cho bạn.