Có gian lận trong Trò chơi: “So tài cùng MobiFone”

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi robinhoodlk, 4 Tháng mười 2012.

1. transformer123

transformer123 Thành viên

Được Like:
    16
    các bác ạ. Em cũng ko khoái mấy trò chơi này vì rất tốn thời gian. Nhưng top của các bác hơi bị tấp nập, em có ngó qua. Đúng là trong phần xếp hạng, ngta có ghi là "danh sách thuê bao có số điểm tích lũy cao nhất trong ngày 05/10/201 (tính đến 14:57) số 09370039xx đạt 68.640 (số này là số mà bác robinhoodlk có đề cập đầu tiên ngay hôm qua thì fai, nhưng không rõ có trùng nhau không :)) vì mất 3 số cuối, nhưng khả năng trùng là rất lớn :))). Điều đó chứng tỏ không phải trong 1 ngày số đấy tích lũy được mà fai là số điểm tích lũy từ đầu kỳ roài. Em đọc lại cũng thấy ngta nói điểm tích lũy trong từng đợt chơi.

Thứ 2: nếu tính theo điểm của bác 09370039xx đạt 68.640 đến 5/10/201 (tính đến 14:57) -> bác ấy trả lời đúng 6864 câu / (4ngày*24h+15h)*60p ~~1.03p/câu. Thì em nghĩ không có gì là quá. Nhưng giờ trong bảng xếp hạng, bác nì cũng tụt hạng roài nhé.:)) --> khâm phục mấy bác này quá siêu của sao. Còn thực tế có fai là nhân viên nội bộ hay không thì chịu. Nhưng quy định của CT là "Nhân viên công ty MobiFone (bao gồm tất cả nhân viên, người thân trực tiếp: bố, mẹ, vợ, chồng, con), các đơn vị tham gia triển khai chương trình không được phép tham gia.. Nên cuối chương trình, bác nào mà đưa ra được bằng chứng chứng minh mấy người chơi đó vi phạm, các bác tố cáo nhiệt tình giúp, để người kế tiếp được giải. :))
  2. KhoiViet

KhoiViet Thành viên

Được Like:
    38
    Ặc ặc, em cũng chết 500K trong trò đấu giá của Vinaphone rồi. Thế mới biết cờ bạc là bác thằng bần, vừa mất tiền vừa mất thời gian.
  3. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    Những câu đầu tiên thì mình cũng đạt tốc độ như thế vì toàn câu dễ, những câu sau thì làm gì được như thế.
  4. robinhoodlk

robinhoodlk Thành viên

Được Like:
    5
    :)| Pác chịu khó ghé xem kết quả lúc sáng đi, hoặc bác canh lúc 0h bác reload lại chưa?.... Lúc đó điểm số sẻ tính lại từ 0h của ngày mới pác ạh, rảnh thì xem lại giúp nhé ^__^ ==> Cái thứ 2 ko tồn tại được ;;). Hiện tại thuê bao dẩn đầu là
    09370039xx với 191.260 tính đến 23h.
    Mai bác xem lại điểm nhé
  5. robinhoodlk

robinhoodlk Thành viên

Được Like:
    5
    Đây là chương trình free, có tác dụng giúp MF giới thiệu các dịch vụ giá trị gia tăng đến khách hàng rộng rãi hơn thôi pác ạh. Vấn đề là không kiểm soát chặt dẩn đến sự ko chính xác.
  6. robinhoodlk

robinhoodlk Thành viên

Được Like:
    5
    Điểm vừa reset lại ,ko thể hiểu bảng xếp hạng này........ Theo dỏi cái này hại nảo ghê...:)|
  7. kanava

kanava Thành viên

Được Like:
    4
    Mới 12h trưa mà đã dc 140000 điểm rồi, vậy bình quân 1 tiếng đồng hộ dc 10000 điểm = 1000 lần ghi điểm. MỘt tiếg có 3600 giây, cứ 3 giây đúng 1 câu, toàn là thiên tài. Em chơi thử từ hôm qua đến giờ mới hơn 10000 điểm. Bái phục >:)
  8. hoaingoc87

hoaingoc87 Thành viên

Được Like:
    4
    Nhìn số điểm dẫn đầu đó chưa nói nên rằng chắc chắn TB đó trúng giải đâu các bác. Luật chơi đã có ghi rõ đối tượng rùi, và cũng có thông tin rất rõ là TB không được sd bất kể 1 hình thức spam hay sd qua hình thức nào khác (trừ SMS và WAP từ máy điện thoại di động), MF đã đưa ra luật chơi như vậy thì chắc chắn sẽ lọc và loại những TB chơi sai luật ra khỏi danh sách trúng giải thôi.
  9. hoaingoc87

hoaingoc87 Thành viên

Được Like:
    4
    Gửi các bác thông tin này để yên tâm hơn về DV của MobiFone nhé!
    Quy định loại bỏ thuê bao tham gia:
    - Những thuê bao tham gia không được phép sử dụng thiết bị gửi tin nhắn hoặc để tự động hóa tạo thuận lợi cho quá trình trả lời câu hỏi hoặc bất kỳ phương thức nào khác để gửi tin nhắn mà không phải là gửi bằng điện thoại di động (cấm việc sử dụng bất kỳ bộ điều giải GSM gắn với một máy tính hoặc điện thoại di động gắn với máy tính). MobiFone có quyền loại bỏ bất kỳ thuê bao tham gia nào bị nghi ngờ vi phạm nghĩa vụ này.
    - Các thuê bao sử dụng SMS để Spam, nếu MobiFone phát hiện sẽ không được phép nhận giải.
  10. KhoiViet

KhoiViet Thành viên

Được Like:
    38
    anh em nên nghi ngờ sự trang nghiêm của Mobifone vì em thấy nhà mạng này bị kêu ca nhiều lần về trò chơi kiểu này rùi.