Có gian lận trong Trò chơi: “So tài cùng MobiFone”

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi robinhoodlk, 4 Tháng mười 2012.

1. hungnv239

hungnv239 Thành viên

Được Like:
    326
    chắc hết bị ban rồi tính quay trở lại spam tiếp ấy mà. Kiểu này phải ban vĩnh viễn thôi. topic nào cũng phải vào chọc mấy câu mới chịu được
  2. robinhoodlk

robinhoodlk Thành viên

Được Like:
    5
    Hehe,có vẻ các pác ấy ko tìm ra dc cách chặn điểm số tăng như ngựa chạy của người chơi nên hôm nay chuyển sang hạn chế câu hỏi.
    Mổi thuê bao chỉ dc trả lời 100 câu hỏi/ngày. Nếu quy định này đưa ra từ đầu thì đâu có sóng gió ^^!
  3. hungnv239

hungnv239 Thành viên

Được Like:
    326
    vấn đề là chưa có gì các bác đã kêu rồi. Thôi thế là không có gì nữa nhé. Trò chơi, trời cho. Vui là chính phải không các bác ?
  4. robinhoodlk

robinhoodlk Thành viên

Được Like:
    5
    Mình ko đồng ý với bác, nói vậy thì khi có việc ko hay, việc trái khuấy xảy ra thì pác..bàng quan à, đồng ý vì mình chơi nên mình mới phản ứng như vậy,nhưng nếu ko góp ý thì liệu MF có khắc phục ko? Hơn nửa dù cho ko chơi, nếu thấy bất công thì mình cũng lên tiếng thôi
    Sau khi post bài này, mình đã mail phản ánh đến MF và đã nhận dc mail báo đã kiểm tra và sẻ khắc phục..và thế đấy, bây giờ đã có kết quả ^__^
  5. hungnv239

hungnv239 Thành viên

Được Like:
    326
    Nhưng nhứng vấn đề được các bạn nêu ra đều đã được hỗ trợ giải đáp hết rồi đó thôi. Ủng hộ việc bác đóng góp cho mobifone. Nhưng nên phản ánh trực tiếp lên tổng đài hoặc qua các kênh thông tin khác trực tiếp tới mobifone chứ post lên thế này được gì đâu.
  6. robinhoodlk

robinhoodlk Thành viên

Được Like:
    5
    Haiz..ko lẻ tranh cải zới pác chứ hehe, nói thế 4R lập ra để làm gì, ko phải để trao đổi, để mọi người nói lên suy nghĩ, bàn luận đấy sao hehe, (minh chứng là topic này pà kon vào bàn luận sôi nổi đấy thôi), còn góp ý thì tất nhiên phải tìm đúng nơi chứ :-$ và ..."xì tóp hia" hehe, ko tranh cải zới pác.=;
  7. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    Nói với fan cuồng làm gì cho mất công, chả khác gì nói chuyện với ifan cuồng.
  8. kanava

kanava Thành viên

Được Like:
    4
    Có xem qua cái trò chơi này, lúc đầu thì bó tay với các bác xài dùng phần mềm. Giờ thì bó tay với mobi, ngày có 100 câu, sẽ có khối người đồng điểm đây, cãi nhau nữa cho mà xem :D