Toàn Quốc Cơ hội nhận quà Tết hấp dẫn khi mua hàng điện gia dụng từ LG

Thảo luận trong 'Sản Phẩm & Dịch Vụ Khác' bắt đầu bởi quanhoca, 11 Tháng hai 2018.

1. quanhoca Thành viên

Đúng là cuối năm thị trường điện máy nhộn nhịp thật, thời điểm này là hợp nhất để sắm sửa vì giá giảm khá mạnh, lại còn đc tặng thêm nhiều quà. Dạo một vòng thấy bên LG đang có cái chương trình khuyến mãi cũng hấp dẫn nên em share luôn cho các bác.
    Chương trình "LG Về Nhà, Quà Xuân Như Ý" diễn ra từ nay đến 15/02/2018, khi mua tủ lạnh và máy giặt sẽ được tặng Bộ ga phủ Everon trị giá 2,300,000đ, hoặc Vali du lịch Lock&Lock giá 1,990,000đ, hoặc Nồi cơm điện Lock&Lock trị giá 799,000đ..
    Mọi người có thể tham khảo chi tiết cụ thể tại đây nhé: http://www.lg.com/vn/kmtet2018

2. táyontuyet

táyontuyet Thành viên

Được Like:
    35
    Hum bữa vào Điện Máy Chợ Lớn để xem tủ lạnh thì em có đế ý đến mẫu model này : https://dienmaycholon.vn/tu-lanh/tu-lanh-lg-inverter-613-lit-grb247jds vì kiểu dáng đẹp và sang trọng nhưng em lại ko rành lắm về máy móc :) Có bác nào rành máy móc hay từng xài qua roy thì cho em lời khuyên với nha :D :D
  3. duonghoainghi

duonghoainghi Thành viên

Được Like:
    25
    Dòng tủ lạnh LG GR-B247JDS này đến từ thương hiệu LG :D Tủ lạnh thuộc model side by side 2 cửa lớn đó :D Dung tích lớn đảm bào nhu cầu dự trữ bảo quản thực phầm lớn đó bác :D DÒng tủ lạnh này còn tích thêm bộ lọc khử mùi và kháng khuẩn Nano Carbon giúp thực phẩm tươi ngon hơn :D :D
  4. táyontuyet

táyontuyet Thành viên

Được Like:
    35
    Mình cảm thấy hài lòng ở chỗ em tủ lạnh này đẹp , giá cả và chức năng cũng ok nhưng có 1 điều em hơi băn khoăn là ẻm được sản xuất ở China :( :(
  5. CuongMoK

CuongMoK Thành viên

Được Like:
    0
    cái tủ lạnh LG 601 lít GR-X247JS thiết kế đúng sang luôn, có thêm cửa bằng kính chỉ cần gõ nhẹ 2 cái vô là đèn ở trong sáng mình nhìn được thực phẩm bên trong luôn không cần phải mở cửa
  6. KhanhLinh0088

KhanhLinh0088 Thành viên

Được Like:
    0
    Vừa sắm con máy giặt smart inveter của LG đây ạ. Model là T2351VSAM loại lồng đứng mua ở mediamart 7,5tr. Máy chạy êm như ru rất vừa ý. Giặt rất là sạch, phần cổ áo cũng sạch luôn.
  7. duonghoainghi

duonghoainghi Thành viên

Được Like:
    25
    Tuy em tủ lạnh này sản xuất ở China nhưng chất lượng sản phẩm rất tốt bác oy :D Sản phẩm bản quyền thuộc về hãng LG nên bác cứ yên tâm sử dụng nhé :D :D
  8. TrHTr

TrHTr Thành viên

Được Like:
    0
    hình như Lg có 1 dòng tủ lạnh cao cấp phải không ta?
  9. táyontuyet

táyontuyet Thành viên

Được Like:
    35
    Thuộc dòng tủ lạnh với thiết kế sang trọng và đẳng cấp của hãng LG mà bác :) Giá cũng gần 50 củ chứ ít gì đâu bác :D EM thì thích nó lắm nhưng mua thì khó ak hehe :D :D
  10. quanhoca

quanhoca Thành viên

Được Like:
    36
    Máy giặt lg lồng ngang phổ biến rất nhìu ở châu âu