Xin giúp Có nên dùng máy acer liquid e không

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi kao_cuong, 10 Tháng bảy 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kao_cuong Thành viên

CÁc bác giúp em với ạ. chả là em đang chuẩn bị sắm một em android, cụ thể là Acer Liquid E. Hiện em đang dùng Iphone 3G, vậy có nên chuyển sang máy này không ạ. ( vì lý do nên e chỉ chuyển đc sang máy này thui ạ? Tại em thấy ít người dùng quá mà chưa sài android bao giờ nên băn khoăn. ứng dụng vọc vạch cho nó có nhiều không ạ ?
    Cám ơn các bác đã cho ý kiến ạ...
  2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    nếu bạn mua con này thì đừng nên mua còn nếu đc đổi với ai qua con này thì thôi xài 3g cho lành , xài android mà màn 3.5 vs cấu hình này thì tức lắm
    kao_cuong thích bài này.
  3. kao_cuong

kao_cuong Thành viên

Được Like:
    0
    Oh tại mình coi cấu hình máy ấy mạnh hơn 3G, màn hình cũng bằng 3G bạn ạ. :< có hơn đc k vậy :<
  4. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn giữ xài con 3G nhiều khi ổn hơn đấy bạn , android mà xài con Acer đó bực lắm , ít đc vọc vạch lắm , con 3G tuy yếu yếu mà chắc game để bạn giải trí chiến tốt , màn hình thì chắc nhạy hơn rồi , nếu mình chắc giữ 3G xài mặc dù chưa thử qua Acer
    kao_cuong thích bài này.
  5. kao_cuong

kao_cuong Thành viên

Được Like:
    0
    Công nhận là hiện tại nhiều lúc mình vẫn k nghĩ ip của mình là 3G vì nó chạy game và ứng dụng cũng rất ngon :D mình đã có câu trả lời rùi, cám ơn bạn nhé :D
  6. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    xong rồi mình khoá topic nha :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.