Xin giúp có nên lắp internet truyền hình cáp ko?

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi ng0dung, 31 Tháng bảy 2014.

1. ng0dung Thành viên

2. cool_girl

cool_girl Thành viên

Được Like:
    40
    Nhà mình đang xài TH cáp STCV ( 110k/tháng ), cáp quang trọn gói băng thông 12Mbs của Vietel ( 220k/tháng ) . Tổng cộng 1 tháng Th cáp và Internet trọn gói là 330k. bạn cứ dùng thử xem :haha:
  3. apple_eyes

apple_eyes Thành viên

Được Like:
    19
    dùng internet TH cáp thì rẻ thật nhưng đúng là bị chậm đi đấy, cả cap cả net đều chung 1 đường dây mà. ko chậm mới lạ =))
  4. suzuki@

suzuki@ Thành viên

Được Like:
    34
    nếu bác ko có nhu cầu dùng net quá nhiều, thì dùng internet TH cáp là ổn, gói thấp nhất (3mb) đều chưa đến 200k/ tháng đâu
  5. lady_love

lady_love Thành viên

Được Like:
    22
    nhà bác dùng tất cả hết 330k, thế thì tính ra so với nhà chủ thớt dùng hơn 400k thì cũng có ít tốn kém hơn là mấy đâu :gach:
  6. banhxoai

banhxoai Thành viên

Được Like:
    35
    em cũng đang tính dùng internet Th cáp, dùng cả net cả cap lắm dây dợ lằng nhằng, mất mỹ quan ngôi nhà :haha:
    có bác nào biết internet Th cáp nào rẻ thì review em phát nhé :beauty:
  7. huynhzuni

huynhzuni Thành viên

Được Like:
    31
    chậm nhất là 3G mà người ta còn dùng được, internet TH cáp còn nhanh hơn chán rồi mà. tùy nhu cầu của mình mà quyết thôi :))
  8. happysmall

happysmall Thành viên

Được Like:
    31
    một tháng mất những 400k cho tiền mạng mẽo cáp củng?? thế thì bố mẹ thớt xót là đúng rồi, trừ phi nhà thớt là đại gia :gach:
    lady_love thích bài này.
  9. hoangminhlinh

hoangminhlinh Thành viên

Được Like:
    34
    nhà em đang dùng vtvnet home 2 của cmc, tốc độ 5mb, trả trước 5 tháng là 180k/ tháng nhé các thím
  10. habeo112

habeo112 Thành viên

Được Like:
    24
    chả chậm đi lắm đâu. em đoán bác chưa dùng internet TH cap bao h mà chỉ nghe người ta kể lại