Toàn Quốc Có nên mua điều hòa LG tích hợp máy lọc không khí ?

Thảo luận trong 'Sản Phẩm & Dịch Vụ Khác' bắt đầu bởi oisusu, 23 Tháng hai 2018.

1. oisusu Thành viên

2. duonghoainghi

duonghoainghi Thành viên

Được Like:
    25
    Model này là sản phẩm cao cấp của LG nè , thiết kế trẻ trung , vỏ ngoài màu trắng tinh tế :D Công suất làm lạnh chỉ 1 HP nên chỉ phù hợp những căn phòng dưới 15m2 thoy nha bác :D
  3. midu90

midu90 Thành viên

Được Like:
    70
    Giờ thực sự ở trong nhà tại các TP SG hay HN, ĐN không khí cũng ô nhiễm lắm bác, theo em nếu đã đầu tư 1 lần thì chọn loại điều hòa có thanh lọc không khí này của LG ổn đó bác, tiện và hiệu quả hơn mua máy lọc rời
  4. TrHTr

TrHTr Thành viên

Được Like:
    0
    dòng mới này của LG cũng hay đấy chứ.
  5. nani89

nani89 Thành viên

Được Like:
    47
    Hay quá, nhà em cũng đang cần loại điều hòa có lọc không khí kiểu này, nghe các bà bạn trong cty nói dùng khá tốt, khử được cả mùi thuốc lá…
  6. táyontuyet

táyontuyet Thành viên

Được Like:
    35
    Nên mua bạn nhé, vì dòng điều hòa Dual Cool này được tích hợp máy lọc không khí lọc được cả bụi PM2.5 (là các hạt nhỏ có kích thước dưới 2.5 micro mét: phấn hoa, vi khuẩn, virus, nấm mốc, khói thuốc lá.. đặc biệt nguy hiểm vì có thể xâm nhập trực tiếp vào túi phổi của người)
  7. CuongMoK

CuongMoK Thành viên

Được Like:
    0
    Cái Máy lạnh LG Inverter 1 HP V10APF là dòng máy lạnh cao cấp 2018 của LG đó bác , rất đáng tiền để mua đó :D Máy tốt lắm :D
  8. KhanhLinh0088

KhanhLinh0088 Thành viên

Được Like:
    0
    nói chung thấy giá cũng ổn đấy bạn.
  9. nani89

nani89 Thành viên

Được Like:
    47
    Model mà bạn chủ topic hỏi mình thấy phía trên có thêm bộ phận thanh lọc không khí phát ion âm giúp trung hòa ion dương - loại hạt gây tổn hao năng lượng không tốt cho sức khỏe con người. Cũng khá hay nhỉ

10. LionKingNM

LionKingNM Thành viên

Được Like:
    0
    Dòng điều hoà mới Lg có tích hợp máy lọc không khí sao , hay nha . Dual Cool Inverter tầm giá 12 triệu cũng không cao